Announcement

Collapse
No announcement yet.

Foxconn P35AX-S P35 แรงแบบสบายกระเป๋า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

C1E มันจัดเป็นโหมดประหยัดพลังงานและครับ ลดไฟกับลดตัวคูณเวลาไม่ได้ใช้งานหนัก

Comment

เอาภาพมาลงเพิ่มให้ครับ อิอิ สงสัยจะรอจนกลับบ้านกันไปหมดแล้ว

Comment

ยี่ห้อนี้มี AM2+ AM3 ขายในไทยมั้ยครับ

Comment

น่าเล่น มากคับ

Comment

okเลยครับยี่ห้อนมีประจำการอยู่ในhpด้วยครับ อิ อิ

Comment

เพิ่มรายละเอียดตรงไฟ bios ให้ครับ มีเพื่อนสมาชิคถามมา
              และ AHCI ใช้ได้ครบทุก port sata ,bios มีให้ตั้ง 2จุด ของ ICH9 และ Jmicron

Originally posted by Prayer View Post
              ยี่ห้อนี้มี AM2+ AM3 ขายในไทยมั้ยครับ
              amd asys ยังไม่ได้เอามาขายครับจะมีแต่ intel ประมาณ4-5รุ่น
              แต่ราคาปกติที่ไม่ใช่ช่วงลดก็เอาเรื่องอยู่

Comment

สอยมาแทน EP31-DS3L แล้ว คิเกียจรอ

Comment

Working...
                X