Announcement

Collapse
No announcement yet.

-๑่- XFX HD 4770 512 DDR5 มาแล้วนะครับอิอิ -๑่-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -๑่- XFX HD 4770 512 DDR5 มาแล้วนะครับอิอิ -๑่-

พอดีไปจับตัวจริงมาราคาเปิดตัวต้องบอกว่าทำร้ายจิตใจ พวก HD4850 4830 อย่างแรง รวมถึงค่ายคู่แข่งครับ

รวมทั้งผมด้วยอิอิ อยากได้เหมือนกันราคามันช่างถูำกหน้าซื้อมากๆ ครับนึกว่าจะเกิน 4 พัน หุหุ พอดีจับตัวจริงมาแหล่ะ

Last edited by H2OPlUS; 29 Apr 2009, 22:03:43.

กรี๊ดดดดดด 3800 ถูกงี้ 4830 ตาย***หมด

Comment

ราคาแจ่มเลยจับเอามาลงร้านเกมซัก 15 ตัว ซิ้งเทพๆกว่านี้ ค่าตัวจะขนาดไหนนะ

Comment

จังซี่ มันต้องสอย

Comment

ตอนแรกตี ราคา กันไป 4500+

มาเปิดตัว 3800.-

ช็อควงการ เลย ครับ

Comment

XFX แจ่ม

Comment

5555 ช็อค วงการจริงๆ

Comment

4830 ขายไม่ออกแน่ เอิ๊กๆ ...........แถมปัญหาเยอะอีัก

ซิ้งยังไม่โดน -..-

Comment

ในที่สุดมันก็เข้ามาแล้ว เย้ว เย้ว

รอ non ref.

Comment

แล้วGTS250OCผมจะเปงจั่งได- -

Comment

ใครประกอบเครืองช่วงนี้ ก็น่าสอย ครับคุ้ม แต่พาเวอร์บ้านๆ คงใช้ไม่ไหวหรอกครับเพราะมันต้องซดไฟพอสมควร แต่ก็ยังน้อยกว่า HD4830 ครับแต่แรง แอบแซงรุ่นพี่ ไล่ตูด HD4850 สบาย อิอิ แล้วใครจะไม่สนใจอิอิ

Comment

พี่ H2oplus อยู่ร้านตอนของมาป่าวครับ ผมวนๆอยู่ตอนกลับ ป้ายราคายังทำไม่เสร็จเลย 555+

Comment

กรี๊ดดด!!!

Comment

Originally posted by b0taN View Post
                            H2oplus อยู่ร้านตอนของมาป่าวครับ ผมวนๆอยู่ตอนกลับ ป้ายราคายังทำไม่เสร็จเลย 555+
                            ไม่แน่ใจนะผมใส่เสื้อแขวนยาวขาวๆ หน้าตาหล่อๆ แหล่ะ แค่ไปเดินซื้อ แผ่น DVD มาไรท์หนังคนจนครับพอดี HD เต็ม เห็นเจ้ กำลังติดป้ายพอดี เลยถ่ายรูปเอาข่าวมาบอกเพือนๆ สมัครชิก OCZ ครับ ไม่ได้เป็นหน้าม้าอะไรครับ
                            Last edited by H2OPlUS; 29 Apr 2009, 20:47:21.

Comment

(- -)" ได้เวลาเปลี่ยน VGA อย่างไว เตรียมโล้ะ 4670

Comment

Working...
                              X