Announcement

Collapse
No announcement yet.

เบื่อ!!!ไหมที่เวปบอร์ด overclockzone ช้าจนเต่าเรียกพี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เบื่อ!!!ไหมที่เวปบอร์ด overclockzone ช้าจนเต่าเรียกพี่

ผมเข้าเวปบอร์ดนี้ประจำ เวลาผมจะกดดูกระทู้ที่ผมอยากดูผมจะกดเอาไว้ทีละเยอะๆๆ แล้วลุกไปต้มมาม่า กินมาม่าเสร็จกลับมา บางทียังเข้าไม่ได้เลย ผมเข้าใจว่าเวปบอร์ดนี้คนอาจจะเข้าเยอะ แล้วเวปอื่นละครับที่คนเข้าเยอะกว่าเวปนี้ ทำไมไม่เห็นจะช้าแบบว่าเต่าเรียกพี่เลย ขอระบายหน่อยเหอะ

Originally posted by carktui View Post
    ผมเข้าเวปบอร์ดนี้ประจำ เวลาผมจะกดดูกระทู้ที่ผมอยากดูผมจะกดเอาไว้ทีละเยอะๆๆ แล้วลุกไปต้มมาม่า กินมาม่าเสร็จกลับมา บางทียังเข้าไม่ได้เลย ผมเข้าใจว่าเวปบอร์ดนี้คนอาจจะเข้าเยอะ แล้วเวปอื่นละครับที่คนเข้าเยอะกว่าเวปนี้ ทำไมไม่เห็นจะช้าแบบว่าเต่าเรียกพี่เลย ขอระบายหน่อยเหอะ

กระทู้แบบนี้ผมว่าล่อเป้านะ เจอหลายรอบละ

Comment

ใจเย็นนร้า...

เล่นฟรี เหอะ...

Comment

ลองเข้ากับหมาไฟรึยังครับ

Comment

ผมหันมาใช้ firefox เข้าเว็บนี้ได้ 2วันละเร็วขึ้นเยอะเลย

Comment

Google Chrome เจ๋งครับ ไวดี แต่ก่อน ใช้ IE7 ช้ามาก

Comment

คนใช้เยอะมันก็ต้องช้ากันบ้าง

Comment

รู้สึกดีมากครับ ทำให้ผมมีเวลาเปิดเว็บนี้รอ แล้วไปเข้าเว็บอื่นบ้าง ไม่งั้นถ้าผมเข้าตอนเช้าที่เข้าได้เร็วๆ

ต้องเล่นแต่เว็บนี้ จนไม่มีเวลาไปเล่นเว็บอื่นเลย

Comment

ผมไม่ได้ว่านะ
                  แต่ไปเล่นเวปอื่นที่มันเร็วกว่านี้ของคุณเถอะครับ
                  ไม่มีใครเค้าขอร้องให้มานั่งเล่นนะครับ
                  คุณไปก็ดี
                  บอร์ดจะได้เร็วขึ้นอีกหน่อย

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
                    กระทู้แบบนี้ผมว่าล่อเป้านะ เจอหลายรอบละ
                    ล่อเป้าตรงไหนมิทราบ ผมแค่รู้สึกว่ามันช้าแล้วมาโพสนี่นะล่อเป้า

คุณเข้าใจคำว่า "ล่อเป้า" ผิดไปหรือป่าว

ผมจะยกตัวอย่างคำถาม"ล่อเป้า"นะ(ยกตัวอย่างนะ เดี๋ยวจะหาว่าผมล่อเป้าอีก)
                    AMD กับ Intel ใครแรงกว่ากัน
                    Yello กับ Red ใครถูกใครผิด

Comment

Originally posted by titan_psp View Post
                      ผมไม่ได้ว่านะ
                      แต่ไปเล่นเวปอื่นที่มันเร็วกว่านี้ของคุณเถอะครับ
                      ไม่มีใครเค้าขอร้องให้มานั่งเล่นนะครับ
                      คุณไปก็ดี
                      บอร์ดจะได้เร็วขึ้นอีกหน่อย
                      นี่เหรอที่ไม่ได้ว่า คุณเรียนจบชั้นไหนมาครับเนี่ย

Comment

ทีมงานพยายามกันอย่างสุดความสามารถแล้วครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

Comment

ใจเย็นพี่น้อง คนไทยร๊ากกันไว้

Comment

คนเข้าเยอะจัด

Comment

บ่นได้ไม่ว่ากันครับ แต่อยากให้เห็นใจทีมงานด้วยนะครับ เค้าทำให้เราใช้ฟรีๆไม่คิดเงิน จะให้ดี

อย่างใจหวัง ก็คงจะไม่ได้หรอกครับ อีกอย่างผมไม่เห็นจะช้าอะไรเลยครับ เข้าเร็วกว่าเช็คเมล์อีก

Comment

Working...
                              X