Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูหน่อยครับเซ็นเซอร์มันเพี้ยนมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูหน่อยครับเซ็นเซอร์มันเพี้ยนมั้ย

cpu มันอุณหภูมิ 49 แต่ที่ core 1 กับ 2 มัน 14 องศาอย่างนี้มันปกติมั้ยครับ 14 องศาที่มันหนาวแล้วนะช่วยดูให้หน่อยครับว่ามันเพี้ยนมั้ย ถ้าใช้มันแก้ไขได้มั้ย

ไม่เพี้ยนผมก็เป็น

Comment

มันเย็นได้อย่างนั้นเลยเหรอครับ

Comment

ผมว่าเพี้ยน บอร์ด ECS หรือเปล่าล่ะ

Comment

Motherboard Name J&W JW-RX770-AM2+ ไม่รู้นะแต่ในความคิดผมว่ามันแปลกๆเหมือนกัน

Comment

ดูจากคอร์ CPUไม่น่าถึง40

Comment

ถ้า 17-18 สำหรับ คอร์ เทม มันน่าจะ 30 ครับ ไม่น่าเกินนี้

แต่ถามว่า ซิ้งค์ อะไรหรอ ท่าน

Comment

achilies ครับ idel 48-49 full ไม่เกิน 50 งงมั้ยเทสไงก็ไม่เกินนี้
                idel

full

Last edited by suwat1899; 30 Apr 2009, 11:51:41.

Comment

Working...
                X