Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ แนะนำ keyboard นิสๆ นึง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ แนะนำ keyboard นิสๆ นึง

คือผมเล่นเกม SDO มัน กดรั่วๆ ไม่ได้

แนะนำ หน่อยเอา ราคา เบาๆ ปุ่ม นิ่มๆ จะมีมะคับ

Samsung 150 baht คับ

ชื่อรุ่น PKB-720B

Comment

อันนี้ไม่รู้จาตอบยังไงเลย..... เพราะไม่ค่อยสนใจเรื่องเนียนๆ

Comment

Logitech นี้ ละเอาแบบปุ่ม enter ใหญ่นะครับ รุ่นใหม่ แบบเล็ก บางเกมใช้ enter กดไว้ๆ กดผิดประจำ

Comment

ผมใช้ Logitech G11 กับ G15 อยู่ ^^

ดีทั้งคู่เลย ตอนกลางคืนปิดไฟเล่นพิมพ์ ลื่น ๆ เอิ๊ค ๆ

Comment

dell/ms

Comment

Working...
            X