Announcement

Collapse
No announcement yet.

Rebranding works ??? , AMD loses graphics marketshare in Q1 2009

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Rebranding works ??? , AMD loses graphics marketshare in Q1 2009

http://www.hexus.net/content/item.php?item=18231
    http://www.xtremesystems.org/forums/...d.php?t=223256

ทำไงได้เขียวปั่นคะแนนดีกว่า และเย็นกว่าอิๆ

แต่ผมก็ใช้แดง

Comment

Rebranding work?? ฮาฮาฮา

Comment

ยังมี xbox กับ wii อยู่ที่ใช้ชิฟของati

Comment

อ่านะ ทำไง ของเค้า เน้นปัั่น คะแนน นิ

Comment

อย่างว่า
            ถึงจะ Rebrand แต่ก็ลดราคาเหมือนกัน
            ไม่ได้หลอกขายเปล่าๆซักหน่อย
            ถ้ามันแรงคุ้มราคาคนก็ยังสนอยู่ดีแล

อย่าง GTX275 เนี่ย***งจาก GTX285 ไม่เท่าไหร่แต่ถูกกว่าเป็นกอง -0-
            เพราะต้องการแข่ง HD4890 โดยตรง ส่วนตัวท็อบก็ไม่ลดจะขายราคาที่อยากขายอยู่ -*-

Comment

ถ้าในเครื่องPCอย่างเดียวอาจสูสี(เขียวกับแดง)
              แต่ในโน้ตบุ๊คนี่ผมพี่เขียวมากว่านะ

Comment

^
                ^
                ^
                ^
                ตอนนี้ในโน๊ตบุค แดงเริ่มเยอะแล้วน๊า มีผู้ผลิตสนใจนำไปใส่มากกว่าเมื่อก่อนเยอะเลย

ไม่ว่าใครมากกว่า เพื่อน พี่ แฟน จะซื้อคอมผมแนะนำ ATI+AMD ลูกเดี๋ยว 555+

Comment

NViDiA สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

5555++

แพ้ Intel กันหมด ...

^^

Comment

Originally posted by Yakuzaa View Post
                      ^
                      ^
                      ^
                      ^
                      ตอนนี้ในโน๊ตบุค แดงเริ่มเยอะแล้วน๊า มีผู้ผลิตสนใจนำไปใส่มากกว่าเมื่อก่อนเยอะเลย

ไม่ว่าใครมากกว่า เพื่อน พี่ แฟน จะซื้อคอมผมแนะนำ ATI+AMD ลูกเดี๋ยว 555+
                      +1 ตอนนี้โน๊ตบุค มี HD3650 แล้วนะ

แล้วราคาก็30K หน่อยๆเอง ......ถ้าในระดับเดียวกัน intel+Gfroce 8600

ราคามันจะเท่าไหร่ล่ะ

Comment

ยังไงอินเทลก็ชนะเลิศ

Comment

Originally posted by หนูโด้ 1 View Post
                          ยังไงอินเทลก็ชนะเลิศ
                          ทำไงได้ ก็อินเทลมันยัดเยียดให้ใช้ง่ะ ไม่ได้อยากจะใช้ VGA ของ intel เล้ย

Comment

ถามทีครับ เวลาซื้อโน็ตบุคถ้าไม่ใช่ตาสีตาสาหรือยายฉิมเก็บเห็ดนะ มีใครอยากได้ชิปการ์ฟฟิกอินเทลมั่งเอ่ย

แง่วๆ

แล้วพวกที่ได้ไปละ

แง่ว

มันไม่รู้เรื่องว่ะ

ว่าชิปการ์ฟฟิกมันคืออะไร เอ มีชื่อ intel ด้วย เออ น่าจะดี เอาแมร่งเลย

ขอบบอกชิปรุ่นใหม่ของอินเทล อะไรนะ จำไม่ได้ เพราะไม่เคยคิดจะจดไว้ในพจนานุกรมคอมพิวเตอร์ของผม เคยลองของเพื่อนของน้องเมทแฟนนะ เค้าเอามาให้ลงโปรแกรม เลยลองเล่น dota ดูซะหน่อย โอ๊ะๆๆๆๆๆ สีจืดสนิท ซาด

ชิปพวก g7050 หรือ ati1250 ที่ว่ากากๆ ยังสวยกว่าเยอะ หุๆๆๆๆ ถ้าจะว่าผมปากเป็นลองไปหาลองดูซักเครื่องซิ หุๆๆๆๆ ไปแล้วแว๊บ เดี๋ยวโดน

Comment

-,.-* งึกๆงักๆ !?

สำหรับผม คะแนน... ไม่อ๊าวไม่อาว ต้องใช้งานจริง

Comment

Working...
                              X