Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซ่อน ssid ไว้แล้วเล่นเน็ตไม่ได้เลยอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แวะมาดูครับ

Comment

Comment

- -

Comment

=_=

Comment

555+ อย่าไปซีเรียส ช่วยๆ แนะนำกันไป เนอะ เรียนรู้กันไปเรื่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ต้องค้นคว้า หาด้วยตัวเอง อีกส่วนนึ่งเนอะ...

อิอิ...

Comment

ลองใช้โปรแกรมwirelessmonสแกนหาสัญญาณดูครับ ถ้าไม่เจอแปลว่ามันปิดคงไม่ได้ซ่อนแล้ว

Comment

ใจเย็นๆนะ เดี๋ยวก็ได้เอง

Comment

ไม่มีใครเก่งมาตั้งแต่เกิดครับ นึกถึงตอนยังเริ่มศึกษาบ้าง คนตอบก็อย่าเอามาตรฐานความรู้ตัวเองมาเป็นเกณฑ์เพราะเขาไม่มีความรู้มากอย่างคุณ ต้องค่อยๆแนะนำกันไป ส่วนคนถามก็ควรศึกษามาก่อนบ้าง ลองทำเองบ้าง ค้นหาเองบ้าง ถ้าไม่ได้จริงๆค่อยถามผู้อื่น

Comment

Working...
                  X