Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเปิดร้านขาย ปลีก ส่ง คอม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเปิดร้านขาย ปลีก ส่ง คอม

ผม มีโครงการจะเปิดร้านคอม ขาย ส่ง ปลีก อุปกรณ์ คอมพิวเตอร์ เช่น การ์ดจอ เมนบอร์ด เม้า คีบอร์ด และลงโปรแกรม ลงวินโด้ ผมอยากทราบว่า จะต้องเริ่มจากตรงไหน และจะสั่ง สินค้ามาเพื่อขายส่งจากที่ไหน ถ้าสั่งจากต่างจังหวัด จะสั่งอย่างไร ควรเริ่มจากไหน การประกันด้วย และไปอย่างไร จน กิจการคงที่ครับ

ติดต่อดิวกับบริษัทที่นำเข้าคับ แต่จะให้กิจการคงที่ ต้องทำเลดีๆแล้วละคับ

Comment

ผมอยู่ลำปาง จะรับสินค้าจากกรุงเทพมาขายดีไหม เหรอรับ จากเชียงใหม่

Comment

อยากเปิดมั่ง
        ช่วยดันครับ

Comment

กะลังสนใจอยู่เหมือนกัน

Comment

Advice ลำปาง ครับ เห็นญาติเคยบอกว่าราคาเท่ากับกรุงเทพเลย
            159-161 (เลย Big C 500 เมตร) ถ.ไฮเวย์ลำปาง-งาว
            ต.สวนดอก อ.เมือง จ.ลำปาง 52100
            http://www.commarket2.in.th/index.php

Comment

ดันๆ อยากเปิดเหมือนกัน ใครมีข้อมูลดีๆช่วยที่นะ

Comment

ผมก็อยากเปิดครับ ดัน 1ที ตอนนี้ติดป้ายหน้าบ้านแล้ว ยังไม่ได้เปิดเต็มตัว

Comment

Working...
                X