Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำครับเปิด firewall ไม่ได้อะครับเข้าMycomputurไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำครับเปิด firewall ไม่ได้อะครับเข้าMycomputurไม่ได้

พอดีเมื่อคืนโดนดาว5แฉกอะครับพอแก้แล้วเลยโหลดบิททิ้งไว้ตื่นเช้ามาเข้ามายคอมไม่ได้ใส่แผ่นซีดีเข้าเครื่องก็ไม่อ่านทำไงดีครับเพิ่งลงวินโดวใหม่เสร็จมะคืนอะครับคริกขวากดopenก็ยังนิ่งงงจริงๆครับ

ล่าสุดเข้าหน้าเวปรอเป็นปีลงวินใหม่เดียวโดนดาวห้าแฉกอิกแน่ๆโอ้ยชีวิต

Comment

เข้าทุกอย่างได้ละแต่ยังเปิดไฟล์วอลไม่ได้อยู่ดีอะครับทำไงดี
      Attached Files

Comment

Working...
      X