Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI 790FX-GD70 and Phenom II 955BE review

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI 790FX-GD70 and Phenom II 955BE review

click--> fudzilla.com

ขอบคุณครับ แหล่มเลย

Comment

บอร์ดรุ่นนี้ผมก็ชอบนะ

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
        บอร์ดรุ่นนี้ผมก็ชอบนะ
        เลยเอาท์สวยดี แถมดูดำๆเหมือนบอร์ดฝั่ง intel พวก intel desktop Board
        แบบว่า ดำๆเีรียบๆดี

ระบบจ่ายไฟบริษัทSST(Thomson) สร้างมาให้AMD เฉพาะ เจ๋งดี

Comment

บอร์ดของ ฟักคอน ทำให้ มั่ง เหอะๆ

Comment

แหล่มเลย

Comment

น้ำยายไหยเลย สวยงามมาก

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
                เลยเอาท์สวยดี แถมดูดำๆเหมือนบอร์ดฝั่ง intel พวก intel desktop Board
                แบบว่า ดำๆเีรียบๆดี

ระบบจ่ายไฟบริษัทSST(Thomson) สร้างมาให้AMD เฉพาะ เจ๋งดี
                แล้วระบบ จ่ายค่าไฟ ใครจะออกแบบให้ครับ

Comment

นับแต่ ASUS RAMPAGE EXTREME เป็นต้นมา
                  ก็เพิ่งมี MSI 790FX GD70 นี่แหล่ะ ทั้งรูปร่างหน้าตาสีสรร การวางเลย์เอาต์ของสล๊อต
                  และลูกเล่น นับว่าสุดยอดไม่ด้อยกว่า RAMPAGE EXTREME ที่ทำให้ผู้พบเห็นมัน
                  ต้องประทับใจในครั้งแรกที่เห็นมัน ถ้านับเฉพาะการวางเลย์เอาต์ ผมว่า MSI ตัวนี้ ดีกว่า
                  RAMPAGE ไม่ด้อยกว่าการวางเลย์เอาต์ของค่าย DFI เลยทีเดียว
                  (ในความคิดส่วนตัวของผม RAMPAGE EXTREME รูปร่างหน้าตา เจ๋งกว่า
                  RAMPAGE II EXTREME ซะอีก)
                  ผมวาดฝันว่า ถ้าจะจัดชุดคอมพ์ตัวใหม่ในค่าย AMD ก็จะเล่นบอร์ดตัวนี้แหล่ะครับ

Comment

อืม 3.8 แรงแบบเสถียร ก็โอเลยละ อย่าแรงแบบหลอกเด็กล่ะ 5555+

Comment

ค่าตัวเท่าไหร่ครับตัวนี้ MSI 790FX-GD70
                      Last edited by olecom; 30 Apr 2009, 20:08:06.

Comment

ถ้าจำไม่ผิด น่าจะ 6 พันกลางๆ แต่ว่า เหมือนจะมีขายอยู่ไม่กี่ร้าน

Comment

สวยนะสวย แต่คล้อก เจ๋งอะป่าว นั่น มันอีกเรื่อง

อิ อิ

Comment

6,490

jib hi end เซียร์

com&more พันทิพครับ

ประกัน 4system พันทิพครับ

Comment

ที่jibตึกคอมศรีราชา 6490เหมือนกันครับ
                              แต่วันนั้นผมไปดูเค้ากะลังเก็บเข้ากล่องครับ
                              ส่งไปหาดใหญ่ เสียดายจังจะสอยซะหน่อย

Comment

Working...
                              X