Announcement

Collapse
No announcement yet.

โดยปกติอุณหภูมิ core0 กับ core1 มันเท่ากันมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ปกติแล้วมันน่าจะไม่เท่ากันนะครับ เพราะมันแบ่งหน้าที่การทำงาน..

ส่วนของผม เท่ากันทั้ง2coreเลยครับ (เพราะมันเพี้ยน) ต้องอาศัยกระดองเพื่อดูอุณหภูมิแทนน่ะครับ

Comment

เวลาโหลดมันจะไม่เท่ากัน แต่ Idle ต้องเท่ากันครับ อาจจะต่างกัน 1-3 องศา ถ้ามากกว่านี้ผิดปกติครับ

Comment

ของผมถ้าเวลา FULL LOAD ต่างกัน Core ล่ะ 5องศา 4800+ + MA78GM-DS2H งงอยู่เหมือนกันต่างกันมาก

Comment

Working...
        X