Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้โปรแกรมอะไรดี win 7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้โปรแกรมอะไรดี win 7

คือผมลง win 7 แล้ว อยากลง โปรแกรมจำลองไดร์ อะครับ

ควรจะใช้โปรแกรมไหนดีอะคับ ที่มันรองรับ เพราะแต่ก่อนใช้ demon tools งะครับ

แต่พอโหลดมาลงใหม่ ใน win 7 แล้วมันลงไม่ได้อะคับ ช่วยบอกหน่อยคับ

หรือมีวิธีอิื่นในการเปิด file iso ช่วยบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ถ้า windows 7 เวอร์ชั่น 7100 จะสามารถลง Daemon tools ได้ครับ ผมใช้อยู่

Comment

Build 7077 ก็ใช้ได้ครับ

Daemon Tools 4 304 lite นะครับ

Comment

ขอบคุณครับบ

Comment

UltraISO ก็ใช้ได้ดีนะครับ

Comment

Working...
          X