Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tekken6 PSP Confirmed

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tekken6 PSP Confirmed

มีข่าวดีมาบอก สาเหตุ ที่ทำให้ Tekken6 ภาคเสริม ออกช้า เพราะ มันจะทำลงทั้ง Xbox360 และ PSP

ชาว PSP คงจะดีใจมิใช่น้อย ผมก็ 1ในนั้น อิอิ

ผมก็ 1 ในนั้นเช่นกัน อิอิ

จะซื้อ umd+wireless usb มาเล่นเลยล่ะเกมนี้ เอิ๊กๆ

Comment

ข่าวดีจริงๆด้วย

Comment

เป็นข่าวร้าย เพราะผมขายน้องพี รุ่น2000ไปแล้ว เศร้า T-T

Comment

หึๆ อยากจะ ออนไลน์ มากมาย-0-

ว่าแต่ ... จากในรูป Background สวยไปป่าว -0- สวยกว่าตัวละครอิกกก

Comment

เล่นมิยักจะเป็นกำ -*-

Comment

เเม่เจ้า ข่าวดีมากครับ(1จอกเเด่ จขกทที่เอาข่าวมาบอก)

ไม่ต้องซื้อConsoleเเล้วเรา

Hand Held จงเจริญ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

อยากเล่น ...

ซื้อ PS1 ตอนเมื่อ 10 กว่าปีที่แล้ว เพราะ TEKKEN 2 เลยนะเนี่ย

Comment

Originally posted by win1234win View Post
                  เเม่เจ้า ข่าวดีมากครับ(1จอกเเด่ จขกทที่เอาข่าวมาบอก)

ไม่ต้องซื้อConsoleเเล้วเรา

Hand Held จงเจริญ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
                  ยินดีรับใช้

Comment

แต่คิดว่าภาพน่าจะดีกว่าใน SS นะครับ เพราะ ภาค DR ผมว่ามันแจ่มกว่าใน SS นะ หรือรูปมันใหญ่ภาพเลยแตกไปล่ะมั้ง

แต่ยังไงก็ชั่ง อย่าตัด ระบบแบบ Arcade ก็พอ -0-( พวก Juggle กะ Bounce ) จะได้แอบฝึก คอมโบก่อนลงตู้ ฮ่าๆๆ

Comment

เรายังใช้รุ่น 1000 อยู่เลย อิอิ

Comment

Originally posted by Xiah View Post
                        แต่คิดว่าภาพน่าจะดีกว่าใน SS นะครับ เพราะ ภาค DR ผมว่ามันแจ่มกว่าใน SS[/COLOR] นะ หรือรูปมันใหญ่ภาพเลยแตกไปล่ะมั้ง

แต่ยังไงก็ชั่ง อย่าตัด ระบบแบบ Arcade ก็พอ -0-( พวก Juggle กะ Bounce ) จะได้แอบฝึก คอมโบก่อนลงตู้ ฮ่าๆๆ
                        ดีกว่าแน่นอนครับ ตอน SS ภาค DR เน่ากว่านี้อีกครับ

Comment

^^ ก็ว่างั้นเหมือนกัน

Comment

เก็บตังซื้อใหม่เอารุ่น3xxx ก็ได้ฟระ ซื้อ UMD เล่นเอาเกม เดียวพอ 555 ไม่ก็ถอย PS3 ไปเลย เพราะอยากเล่น fight night round4 ด้วย แต่ UFC ของ xbox360 ก็น่าสน และ tekken6 ก็ลง xbox360 ด้วยสิ
                            ต้องกลับไปคิดหนัก - -

Comment

อย่าเพิ่งซื้อ 3xxx เล้ยย เล่น Xb360 ดีฟ่า -0-

Comment

Working...
                              X