Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำ Need For Speed 3 ให้ Run ใน Window ได้มั้ยครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำ Need For Speed 3 ให้ Run ใน Window ได้มั้ยครับ?

จอคอมผมมันเจ๊งอะครับ เล่นเกมแบบ Full Screen แล้วจอกระพริบตลอดเลย แต่ว่าเล่นแบบ Window แล้วไม่มีปัญหาครับ ผมลองลงแล้วพิมพ์ -window หลัง ไดเรกทอรี่ ของ ไอคอนมัน เหมือนเกม Half-Life ซึ่งทำได้ แต่ว่ามันไม่ยอม Run ใน Window จอกระพริบตลอดเลยครับ พอจะมีวิธีที่ทำให้เกม Need For Speed Most Wanted มันเล่นใน Window ได้มั้ยครับ?

ลองคลิกขวา เเล้วดูที่ properties ดูนะ

ปล NFS 3??
    Most wamted นี่มันภาคที่สิบกว่าเเล้วนะครับ

Comment

ครับ ผมพิมพ์คำสั่ง Run In Window ในช่อง Propaties นั่นแหล่ะครับ คลิกขวาที่มันแล้วพิมพ์ใน ไดเรกทอรี่
      -window แต่มันไม่ยอม Run ใน Window อะครับ
      ปล. ลืมไปว่ามันมีก่อน Underground ซะอีก - -* ผมนับเอาจากภาค Underground น่ะครับ เพราะ ภาคนั้น เป็นภาคแรกที่ภาพมันเริ่มเจ๋ง น่ะครับ อิอิ

Comment

กำนึกว่าภาค 3 รุ่นเก๋า วินโดว์เสียมั้งท่าน

Comment

Working...
        X