Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Enermax กับ TT อันไหนน่าเล่นกว่ากันครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU Enermax กับ TT อันไหนน่าเล่นกว่ากันครับผม

อยากทราบว่ายี่ห้อไหนน่าเล่นกว่ากันครับผม พอดีเพือ่นแนะนำยี่ห้อ Enermax ครับผม เห็นว่าเครื่องผมต้องใช้ประมาณ 750W ไม่ทราบสว่าจะไปตรงกับรุ่นไหนของ Enermax เหรอครับผม

และยี่ห้อไหนดีกว่ากันครับ ขอบคุณมากครับ

รุ่นชนรุ่น ก็พอกัน

มันมีหลายเกรดหลายรุ่น

Comment

คุณภาพ พอๆกัน แต่ TT ถูกกว่า

Comment

ใน รุ่นที่ วัตต์ เท่ากัน TT จะถูกกว่า แต่คุณภาพเท่ากัน

อยากได้่คุ้มๆ จัด TT ไปเลย

Comment

งั้นผมจะได้จัด TT ไปเลย ขอบคุณมากครับ

Comment

วัตต์ต่อวัตต์ TT ถูกกว่า

Comment

Working...
            X