ช่วยแนะนำหน่อยคับ คือว่า ผมจะเอา เจ้า hp pavillion zd7000 ไปซ่อมครับ

อาการเสียคือ เปิดอยู่ดีๆแล้วก็ดับ ผมทำความสะอาดพัดลมแล้ว ทีแรกนึกว่ามันร้อนเกิน ก็ไ่ม่หายคับ

ลงวินโดวส์ใหม่ ยังไม่ทัน ลงเสร็จเลยคับก็ดับ

อยากทราบว่าเอาไปซ่อมที่ไหนได้บ้างคับ เอาแบบราคาไม่แพงมาก แล้วซ่อมดีๆอะคับ มีใครพอจะรู้บ้างไหมคับ แนะนำด้วยคับ ขอบคุณมากคับ

พรุ้งนี้หยุดแล้ว วันแรงงาน จะมีร้านเปิดไหมคับ -*- ถามเพื่อด้วยละกันคับ ขอบคุณคับ