Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเวลาดูหนังมีเสียงจี่ๆ ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเวลาดูหนังมีเสียงจี่ๆ ช่วยทีครับ

เปิดหนังกับ power dvd 6

มีเสียงจี่ตรงดอกแซคลำโพงครับ

แต่เวลาฟังเพลง กับโปรแกรม power dvd 6 เหมือนกัน
    ไม่มีเสียงจี่ๆเลยครับ

เป็นเพราะอะไรช่วยแนะนำทีครับ

ขอบคุณมากครับ
    Last edited by godchaiz; 2 May 2009, 09:16:22.

ดัน

ช่วยทีครับ

Comment

อาจเป็นเพราะ เปิด spidif มั้งครับ ใช้ ลำโพง analog - digital และการเชื่อต่อแบบไหนเหรอครับ

Comment

Originally posted by sexmancom View Post
        อาจเป็นเพราะ เปิด spidif มั้งครับ ใช้ ลำโพง analog - digital และการเชื่อต่อแบบไหนเหรอครับ
        ถ้าจะดูว่าต่อแบบไหน ต้องดูที่ไหนครับ ช่วยแนะนำอีกนิดนะครับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
        X