Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ มันเตือนแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ มันเตือนแบบนี้

โปรแกรมมันเตือนครับ ไม่ทราบว่าตรง +3.3 ที่มันเตือนคืออะไรเหรอครับ
    แล้วจะสามารถแก้ไขได้ยังไงครับ ขอบคุณครับ

มันเตือนเรื่อยๆเลยครับ ขึ้นสีแดงสักแปปก็หาย แล้วก็ขึ้นอีกครับ

Comment

เป็นไฟ3.3V จากPower Supplyครับ
      เคยเห็นแต่ไฟขาดนะ แต่นี่ไฟเกิน...บอกไม่ถูกเหมือนกันครับ
      ผู้ต้องสงสัยรายแรก.. Powersupply ใช้ของอะไรครับ? เพราะถ้าของดีๆพวกEnermaxคงไม่มีอะไรแบบนี้อ่ะ ไม่เคยเจอ..
      หรือข้อ2 เซ็นเซอร์อาจเพี้ยนก็เป็นไปได้น่อ

Comment

ครับ ขอบคุณครับ
        ใช้ของ atx ครับ 450w ครับ

แสดงว่าเกี่ยวกับ psu ใช่ไหมครับ จะได้เปลี่ยนครับ

Comment

น่าจะเป็นที่ psu ชัวร์เลย
          mb ผมก็ร้อนมากครับ 70องศาครับ
          cpu ประมาณ 55-65 ครับ

บอร์ดผมร้อนผิดปกติไหมครับ

Comment

Working...
          X