Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่างP6T&P6T DELUXE ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่างP6T&P6T DELUXE ครับ

ระหว่างP6T & P6T DELUXE OC PALM

พี่ๆว่าตัวไหนคุ้วกว่าครับ ทั้งความเร็ว+OC

ลังเล2ตัวนี้อะครับ (เพราะเห็นตัวOCมันแถมไอ้จอเล็กๆมาด้วย เห็นเค้าว่ามันเอาไว้คล็อกหน้าวินโดวได้เลย ไม่ต้องไปยุ่งกับไบออส เลยอยากลองเอามาเล่นอะครับ เห็นสะดวกดี พี่ๆว่ามันคุ้มปะ เพิ่มเงินอีกตัง4พัน แหะๆ)

ยังไงฝากด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับผม
    Last edited by Pas!bu; 2 May 2009, 00:56:30.

ดันจิ๊ดนึงนะครับ แหะๆ

Comment

สายมีเข้าครบเสร็จสับเลยครับ (เกินด้วยซ้ำไป)

ส่วนเมนบอร์ดรอผู้รู้ดีกว่า^^

Comment

ขอดันหน่อยครับ

Comment

รอด้วยครับ ใช้ p6t อยู่อ่ะ

Comment

อยากให้พี่ๆช่วยตอบอีกครั้งครับ อิอิ

ขอบคุณคร้าบ

Comment

Working...
            X