Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย.! ครับบบบบบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย.! ครับบบบบบบบ

MACBOOK ผมลงOSXไม่ได้อ่ะครับซื้อต่อมาเค้าลงวินโด้ไว้อย่างเดียวผมลองเอาแผ่นที่เค้าแถมมาให้2แผ่นใส่กะจะลงOSXพอลงไปถึงแผ่น2มันก็ค้างตอนใกล้เสร็จ ผมลองเอาไปไห้ที่ร้านลงเค้าบอกแผ้นที่ร้านเค้า3-4เวอชั่นก็ลงไม่ได้ ผมเลยลงวินโด้xpดูมันก็ลงใด้ปรกติงงเลยอ่ะครับMACแต่ลงOSXไม่ได้ กลับลงXPใด้ผ่านตลอด ผมตั้งข้อสงสัยไว้อย่างนี้อ่ะครับ ลงOSXต้องปรับHDให้เป็นแบบไหนครับฟอแมทยังไงแล้วต้องรวมเป็นพาททิชั่นเดียวหรือเปล่าครับ แล้วไอแผ่นที่แถมมา2แผ่นนี่มันต้องลงให้ครบ2แผ่นเลยหรอครับ ผมนึกว่าแผ่น2เป็นเฉพาะโปรแกรม เพราะมันติดแค่แผ่น2อ่ะครับ ถามซะยาวเลยสรุปแล้วลงไม่ได้ใครอยู่แถวฟิวรังสิต สงสารมาช่วยหน่อยจิครับ

ไม่ได้จริงๆ ก็หาแผ่นที่เป็น Retail มาลงครับ

Comment

ใด้ล่ะครับทำโดย ลงmacโดย
      ไม่ต้องแบ่งพาททิชั่นใดๆทั้งสิ้นครับ งิงิ

Comment

อยากช่วยจังเลยอยู่ฟิวรังสิตซะด้วย ใกล้ๆกัน

Comment

Working...
        X