Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรงๆ อีกสักชุดครับ เอามาให้ดูเป็นตัวอย่างแบบ ตัวเป็นๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรงๆ

Comment

ลากอีกๆพี่ ปูเสื่อๆ

Comment

500 x 8.5 เลย หุหุ

Comment

โหดมากๆ Q9550 4.0Ghz

Pi 1m 11 1วิ

Comment

พี่ wikorn มาแว้วววว

Comment

แ รงอีกไม่ทันแล้วครับ ส่งเครื่อง้เจ้าของท่านไปแล้วครับ (คอมเม้น 9) เลยอดไปต่อเลยครับ ผมะรีบไปข้างนอกด้วยครับ ท่านไดสังสัยก็ลอง PM ไปถาม เจ้าของเครื่องดูแล้วกันครับ คอนฟิคไบออส ผมก็ถ่ายรูปใส่ไว้ในเครื่องให้แล้วครับ

แถมส่งท้ายนิดหน่อย

Comment

พี่วิกรคับ ทำไม cpu เย็นจัง 33 C เอง

Comment

เท่านี้แหละครับ ทั้ง ใบออส ก็ตรงกันครับ ส่วนตัวเลขที่โชว์ข้างหน้าผมเอา ตัวจับเซ็นเซอร์ไปแปะไว้ที่ซิ้งครับ มันจะเย็นกว่าใบออส 2 องศาโดยประมาณครับ ชุดนี้ FULL ไม่เกิน 60 ถ้าเปิดแอร์ IDEL ก็ 23-28 แล้วแต่ความเย็น FULL 50ไม่น่าเกินนี้ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    เท่านี้แหละครับ ทั้ง ใบออส ก็ตรงกันครับ ส่วนตัวเลขที่โชว์ข้างหน้าผมเอา ตัวจับเซ็นเซอร์ไปแปะไว้ที่ซิ้งครับ มันจะเย็นกว่าใบออส 2 องศาโดยประมาณครับ ชุดนี้ FULL ไม่เกิน 60 ถ้าเปิดแอร์ IDEL ก็ 23-28 แล้วแต่ความเย็น FULL 50ไม่น่าเกินนี้ครับ
                    V8 โคตรเย็นเลย ของผม Idle 35

Comment

โอ้ว clock ได้สวยมาก

Comment

ประกอบให้ผมมั่งสิครับ ว่างรึป่าว

Comment

Working...
                        X