Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phenom II X4 940 กับบอร์ด DFI 790GX-M2RS อยากรู้จังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Phenom II X4 940 กับบอร์ด DFI 790GX-M2RS อยากรู้จังครับ

สวัสดีครับ ขอฝากตัวด้วย เพิ่งโพสกระทู้ในห้องนี้เป็นครั้งแรก
    คืือยังคล็อคไม่เป็นเลยครับ โดดจาก 478 ก็ย้ายมาค่ายนี้เลย
    อยากคล็อคมั่ง ศึกษาจากในเว็ปนี้พอสมควร แต่ยังไม่ค่อยเข้าใจ
    ช่วยแนะนำด้วยครับ หรือใครใช้ CPU ตัวนี้อยู่ ลากไปที่เท่าไรกันครับ
    บอร์ดตัวนี้ กับPhenom II X4 940 ครับ
    http://www.vmodtech.com/modules.php?...pid=433&page=1

รอชมด้วย กำลังจะย้ายค่ายเหมือนกัน อิอิ

Comment

โหลดโปรแกรม AMD Overdrive 3.0 มาลองเล่นในวินโดวส์ก็ง่ายดีนะครับ ลองดู

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
        โหลดโปรแกรม AMD Overdrive 3.0 มาลองเล่นในวินโดวส์ก็ง่ายดีนะครับ ลองดู
        สวัสดีครับ สวัสดีครับ มันเป็นตัวไว้ทำอะไรหรือครับ

Comment

Originally posted by meo95 View Post
          สวัสดีครับ สวัสดีครับ มันเป็นตัวไว้ทำอะไรหรือครับ
          Overclock CPU ครับ ของ Phenom II ครับ

Comment

ขอบคุณครับ แล้วตัวนี้ลากไปที่เท่าไรเต็มที่ครับ
            อยากรู้ครับ ศึกษาข้อมูลก่อนครับ ยังไม่ค่อยรู้เรื่อง

Comment

Working...
            X