Announcement

Collapse
No announcement yet.

|||| ใช้งานออกบบกราฟฟิค Adobe Cs. ล้วนๆ เกมส์ นิดหน่้อย ครับ ||||

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าลดลงมาใช้ Q9550 งาน Adobe Cs ทั้งหลายก็ยังใช้ได้ดี ใช่มั้ยครับ
    ผมว่าลด ลงมาช่วงนี้เศรษฐกิจ ยิ่งไม่ค่อยจะดีอยู่ด้วย เงินทองนั้นหา ยาก
    อยู่อย่างพอเพียงดีกว่าเนอะครับ

ขอบคุณมากๆ ว่าแต่ถ้าเปลี่ยนลงมา ควรจะ สเปคประมาณไหนดีครับ
    เป็นคำตอบสุกท้ายยยย *0*

Thanks.

จะไปถอยแล้ว วันสองวันนี้
    Last edited by bazenji; 2 May 2009, 12:26:05.

Comment

เพื่อนผมก็กำลังจาซื้อใช้งานกราฟฟิกเหมือนกันนะครับแต่คงไม่ระดับท่านหรอกแต่ผมว่าแค่Q9550ก็ลื่นแล้วครับ เมนบอดที่ร้านเขาให้มาก็ลดมาอีกกาดหน้าจอEVGAGTS250superclockไม่รู้ของเข้ามารึยังนะครับ แค่นี้ผมคิดว่าลื่นปี๊ดๆและประหยัดไปได้อีกเปนหมื่นเลยเน้อ

Comment

Working...
      X