Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ปลั๊กไฟอัจฉริยะบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ปลั๊กไฟอัจฉริยะบ้างครับ

ใครเคยใช้บ้างครับ เคยเห็นในหนังสือ BuyComs
    Power Care by SYNDOME ไว้ป้องกันๆฟรั่ว ไฟเกิน ไฟฟ้าลัดวงจร ไฟกระชาก บลาๆ
    มีใครใช้อยู่บ้างครับ ราคาเท่าไร ที่พันทิพย์มีขายมั้ยครับ
    ขอบคุณมากๆครับผม

ถ้าเป็นพันนี้ซื้อupsไปเลยดีกว่าฮุๆ

Comment

น่าจะพันต้นๆน่ะ จริงๆไอตัวปกติมันก็มีฟิวส์มาอยู่แล้วน่ะ~

Comment

Originally posted by phichaiocz View Post
        ถ้าเป็นพันนี้ซื้อupsไปเลยดีกว่าฮุๆ
        ง่า คิดเหมือนผมเลยคับ แหะ ๆ

Comment

หา เป็นพันเลยเหรอครับ เห็นในโฆณษณา บอกราคาไม่กี่ร้อย

Comment

ดันหน่อย เพื่อมีคนรู้ๆๆๆ

Comment

ผมใช้ปลั๊กรางของ Zircon อยู่อ่ะครับ เสียบแน่นดี ไม่มีหลวม

มีขายที่ Homepro อ่ะครับ ราคา 3-4-5-6 ร้อย ไม่แน่ใจแล้วแต่ความยาวสายด้วยอ่ะครับ

ชอบตรงที่มันไม่หลวมเนี่ยแหละครับ หัวแบบไหนก็เสียบแน่นหมด

http://www.zircon.co.th/dplug.php

Comment

Working...
              X