Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาคนใช้ T2200 HD benq ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาคนใช้ T2200 HD benq ครับ

ปรับหน้าจอกันยังไงหรอครับ..

ผมปรับ 1920-1080 ตัวหนังสือ / ไอคอน เล็กนิดเดียวเองครับ..มองยากมาก

พอปรับลดลงมาก็ไม่เต็มจอบ้าง สัดส่วนเสียบ้าง ภาพเบลอบ้าง..

ใครมีวิธีปรับให้สบายตา..ช่วยผมมีครับ..แบบว่าพึ่งถอยมา...

VGA-9800 GT ครับ

เปลี่ยนมาใช้ vista หรือไม่ก็ windows 7 ครับ อิอิ
    หรือถ้าจะใช้ xp จริง ๆ ก็ต้องปรับตามใช้รูป ช่วยได้หน่วย

Comment

เดี๋ยวกลับไปลองดูครับ..

Comment

ผมไม่เป็นแฮะ

Comment

ถ้าหมายถึงในเว็บก็ปรับใน Option ของ Browser เอาครับ
          ใช้อยู่เช่นกัน เนียนดี

Comment

Originally posted by Snake View Post
            ถ้าหมายถึงในเว็บก็ปรับใน Option ของ Browser เอาครับ
            ใช้อยู่เช่นกัน เนียนดี
            ตรงไหนครับเนี่ะ...งง ครับ

แบบว่าโง่อ่ะ..อิอิ..

แล้วก็เวลาใช้ internet explorer..ตัวหนังสือ..เล็กอ่านแทบไม่ออกเลยครับ

ใช้หมาไฟกลับไม่เป็น

ปล.. คือผมอ่อนในเรื่องคอมพอสมควรอ่ะครับ..เรียนมาน้อย..แหะๆ

Comment

Originally posted by kanun_pro View Post
              ตรงไหนครับเนี่ะ...งง ครับ

แบบว่าโง่อ่ะ..อิอิ..

แล้วก็เวลาใช้ internet explorer..ตัวหนังสือ..เล็กอ่านแทบไม่ออกเลยครับ

ใช้หมาไฟกลับไม่เป็น

ปล.. คือผมอ่อนในเรื่องคอมพอสมควรอ่ะครับ..เรียนมาน้อย..แหะๆ
              IE

Firefox

Comment

ขอบคุณ คร๊าบบบ

Comment

Working...
                X