Announcement

Collapse
No announcement yet.

Review notebook เครื่องแรกของนู๋นานวัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากได้มั่งจัง ใครมีเหลือๆซักเครื่องผมขอนะ

Comment

แรงได้ใจเลยครับ สวยอีกตะหาก

Comment

เยี่ยมครับ

Comment

สวยดีครับ

Comment

Originally posted by นานวัน View Post
            ราคาประมาณ40000บาทค่ะ
            อุณหภูมิเครื่องไม่ร้อนเท่าไรค่ะ ลองเปิดเกือบเต็มวัน cpu อยู่ที่30กว่าๆค่ะ
            การทำงารค่อนข้างดีเลยค่ะ รองรับvistaโดยเฉพาะ เพราะไดเวอร์ที่ให้มาเป็นของvista
            แต่เสียดายที่นู๋ยังไม่ชอบvistaเท่าไร เนื่องจากยังไม่มีโปรแกรมรองรับ... จึงใช่xpไปก่อนอ่ะ ไว้พร้อมเมื่อไรค่อยลงvistaค่ะ
            เย็นดีแฮะๆ ขนาดตัวเล็กๆบางๆ

Comment

เห็นเอาเครื่องเข้าศูนย์ไปแล้วนินาเมื่อวาน

Comment

เข้าศูนย์ไรหรอท่าน

Comment

เข้าศูนย์เรื่องจอค่ะ พอดีอยู่ดีๆจอภาพสีก็เพี้ยงไปเป็นแถบ เหมือนกับสายที่ต่อเข้าจอหลุดค่ะ ตอนนี้เลยต้องรอ และก็รอ

Comment

Working...
                  X