Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอนวิธีทำการทำเคสกลับด้านหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอนวิธีทำการทำเคสกลับด้านหน่อยครับ

สอนวิธีทำการทำเคสกลับด้านหน่อยครับ พอดีจะโชว์การ์ดจออ่ะครับ (โชว์เพื่อน) ใครเป็นช่วยสอนหน่อยครับ เคยลองมั่วแล้วครับทำไม่ได้อ่าเอาซะเคสเยินเลย ทีแรกเอาสว่านไฟฟ้า (สว่านมือไม่ไหวครับ) เจาะตรงรีเว็ทออกให้หมดแล้วมันทำไม่ได้นั่งยิงตัวรีเว็ทกลับนั่งทำไปน้ำตาร่วงไป คิดในใจว่าไม่น่าทำเลย T_T วอนท่านใดเป็นบอกด้วยน่ะครับ
    ขอบคุณครับ

อยู่แถวไหนล่ะครับ ลองแจ้งที่อยู่พร้อมเบอร์โทรไว้ คนในเวปนี้มีน้ำใจกันทั้งนั้นครับ

Comment

55 วันนี้ผมรื้อ G-view ทิ้งไป1ตัว ว่าจะทำ กลับหัว

ประกอบคืนไม่ได้

Comment

อย่างงี้ป่ะครับ (แอบ Show Case ตัวเองด้วย )

วิธีก็อย่างที่ท่านปอกมาแหละครับ

แต่ดอกสว่านต้องใช้ขนาดเท่ากับตัวรีเวทครับ

ตอนเจาะบางตัวอาจไม่หลุดทันทีแต่ก็ค่อยครับใจเย็นๆ ถ้าไม่ลงก็เอาเบอร์เล็กกว่านำลงไปก่อนครับ

พอเอามาลองทาบๆแบบกลับหัวก็จะเห็นว่ามันมีรูที่ต้องเจาะเพิ่มด้วยครับ

Comment

SymphonY

ขอบคุณมากๆครับตอนนี้จะลองMODอีกรอบครับ พึ่งสมัครสมาชิกครับหุ

Comment

นี่มันยกเคสกลับหัวเลยไม่ใช่หรอครับ

Comment

Originally posted by Talent`aOn View Post
              นี่มันยกเคสกลับหัวเลยไม่ใช่หรอครับ
              ถถ..ถูกต้องน่ะค้าบบบ

Comment

มันต่างจากเดิมยังไงหรอครับ กลับหัวเนี้ย ข้อดีของมันอะครับ

Comment

ได้จัยจิงกลับดื้อๆๆ งั้นเลยนะเอิ๊ก ๆๆ

Comment

สวยค่ะ ดูแนวดี อิอิ

Comment

ไอเดียเจ๋งนะ ผมก็เคยคิดเหมือนกันว่ายกเคสกลับหัวเอาดื้อๆเลย แต่ไม่กล้าทำ
                      กลับหัวเอาดื้อๆแบบนี้ง่ายและสะดวกกว่าเยอะ
                      ไม่ต้องมารื้อมางัดมาแงะอยู่ แถมยังเสี่ยงว่าจะประกอบกลับไม่ได้อีก

Comment

Working...
                      X