Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยเทสแล้วแต๊บแบบผมบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยเทสแล้วแต๊บแบบผมบ้างคับ

ขอหาคนที่เคยมีปัญหาเหมือนกันหน่อยฮะ
    เทสครั้งแรกเลย ยังไม่ได้ลาก ไม่ได้แตะ
    แต๊บเลยทีเดียว
    กับInno gtx275+โปรแกรม3dmarks06

หรือใครมีประสบการณ์แต๊บเร็วๆก็เล่าๆกันมาบ้างเน้อ

แต่สงสัยหน่อยนึกว่า ทำไมมันไม่แต๊บตั้งแต่ตอนเทส เพิ่งมาเป็นหลังจากเพิ่งเปิดเครื่องใหม่อ่ะ
    Last edited by MuMaZor; 1 May 2009, 16:32:21.

คิดสะว่าเป็นประสบการณ์ละกันท่าน 55+

รอบนี้อาการออกแบบนี้จะได้รู้ว่ามัน แต๊ป...

เอาไปเปลี่ยนตัวใหม่เลยท่าน

Comment

อิอิ มาเจิมคนแรกเลยหรอ
      ยังไม่ทันได้ประสบการณ์เลย ต้องไปเคลมซะละ 55+

Comment

ยืนไว้อาลัย 1 นาที กำ

Comment

ไว้อาลัยรอของเคลมมาคับ

Comment

555+

Comment

งานเข้า เวรกำจริงๆๆ

Comment

ผมเคยแต๊บ แต่ไม่ถึงกับเคลมอะนะ

Comment

Working...
                X