Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยางรองพัดลอม tt120

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยางรองพัดลอม tt120

ยางรองพัดลม tt120
    อยากรบกวนผู้รู้ว่ามันมีขายมั้ยครับหรือว่าเราต้องทำการโมขึ้นมาเองครับ
    ถ้าโมอยากให้แนะนำหน่อยคับว่าใช้อะไรทำกันบ้าง
    อันที่ใส่ตรงแดงๆในรูปเลยคับ
    Last edited by sangthai; 1 May 2009, 19:06:40.

โมเองเลยท่าน
    สนับสนุน

Comment

เหอๆ ผมไม่ได้ใส่เลย เขาใส่ัยังไง กำ

Comment

Originally posted by boyza003 View Post
        โมเองเลยท่าน
        สนับสนุน
        สงสัยต้องไปหายางรถเก่าๆมาโม

Originally posted by maxx2007 View Post
        เหอๆ ผมไม่ได้ใส่เลย เขาใส่ัยังไง กำ
        รู้สึกว่าจะมีกาวเหนียวๆมาแปะตามรูปนะคับ

Comment

ใช้โฟมยางก็ได้ท่าน
          แผ่นนึงไม่กี่บาท
          เหลือก็เอาไว้ทำแผ่นรองเมาส์ได้อีก 55+

Comment

ไม่ต้องใส่ก็ได้ ยกเว้นท่่านใช้พัดลมรอบจัดจริง ๆ 3,000-4,000 รอบ ถึงจะสั่นๆ มีเสียงพัดลมกระทบกับตัวซิงค์(บางครั้ง)

Comment

Working...
            X