Announcement

Collapse
No announcement yet.

asusx1300proใส่a8n-eได้เปล่าครับ*****ด่วน------

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asusx1300proใส่a8n-eได้เปล่าครับ*****ด่วน------

พอดีจะซื้อa8n-eครับอยากถามว่าจะใส่x1300pro แล้วจะมีปัญหาอะไรเปล่า

เคยซื้อผิดมา1ตัวแล้ว
    a8s-x ซื้อมาใส่x1300proแล้วบูตไม่ติด เอา7600gs-7300gt มาใส่บูตติด

มีใครจะรับอุปการะa8s-xต่อบ้างครับอิอิอิๆๆๆๆๆๆ

A8N-E น่าจะได้หมดนะ ชิพมีระดับ

Comment

ใส่ได้ชัวครับ

Comment

ผมใส่ x1600pro
        x1300 น่าจะได้สิ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ไม่ได้เอา เท้ามาย่ำหน้าผมเลย

Comment

มันแน่อยู่แล้วทำไมจะใส่ไม่ได้

อย่าเอาการ์ดAGPมาใส่ในPCIexก็พอ 5555+(ตาหลกผืดอีกแล้วตู)

Comment

ก็กว่าจะ เหมื่อนตัว a8s-x ครับ
                เสียดายx1300ครับ เลยจำเปงต้องซื้อบอดใหม่

Comment

Originally posted by Dark Avenger MX View Post
                  ไม่ได้เอา เท้ามาย่ำหน้าผมเลย

จริงนะ ครับ ถ้าเป็นที่การ์จอเสียคงจะได้ย่ำหน้าจริงละครับ อิอิอิ

Comment

Working...
                  X