Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ asus 3650 silent บ้างครับมีเรื่องรบกวนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ asus 3650 silent บ้างครับมีเรื่องรบกวนหน่อยครับ

คือว่าการ์ดตัวนี้พอจะเล่นพวก COD4 ได้ไหมครับเห็นบ้างคนบอกว่าร้อนเกินไป

เล่นนะเล่นได้ แต่ปรับได้ High ได้หมดป่าวไม่รู้เรื่องร้อนนะ ร้อนอยู่เลยละ แต่ร้อนไไปมันก็ดับ

ควรหาพัดลมตั้งโต๊ะมา เป่าถ้าห้องแอร์ก็สบาย

Comment

ผมไม่เคยใช้นะ แต่ว่าเห้น clip ในยูทูปใช้ 3650 ใช้เล่น crysis farcry 2 ได้
      ผมก้ว่ามันน่าจะเล่น cod4 ได้อยู่แล้ว

Comment

- -* no comment

Comment

Working...
        X