Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเข้าสู่ แก๊ง คนรัก MAC คร๊าบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเข้าสู่ แก๊ง คนรัก MAC คร๊าบบ

อิอิ วันนี้พึ่งไปถ้อย MAC BOOK มา ตัวนึง อิอิ ช่างงามจริงเลย

5555+ถูกจัยมัก แต่เล่น ยากๆ T^T

ต้องศึกษากันต่อไปอิอิ

update เมื่อวันที่ 11 พ.ค. 51 อิอิ สวยไหม

ติด ที่ลองมือ Moshi แย้ว

แล้วก็ กรอบของ Speak แพงเว่อร์ T^T ตอนแรกกะติด Invis แต่กัวจะเสียตังฟรี เพราะติดเอง

อิอิ เดี๋ยวไว้อัพเดทไรเอามาโชว์อีก 555+ อัพเดทแรมนิแกะโชว์เลย ฮ่าก๊ากกก

เอิ๊กก เพื่อนมีของใหม่เอามาอวดมั้งก็ได้นะ
    Last edited by BouyStriker; 2 May 2010, 00:16:34.

ยินดีต้อนรับ ครับ 55+

สวยจริง ใหม่สดๆซิงๆ ยังไม่ปรับขนาด Dock เลยนะหนะ 55+

อยากได้เมาส์ไวเลส ว๊าก

Comment

อิจฉา ๆ

อิอิ

Comment

Originally posted by vani11ass View Post
        ยินดีต้อนรับ ครับ 55+

สวยจริง ใหม่สดๆซิงๆ ยังไม่ปรับขนาด Dock เลยนะหนะ 55+

อยากได้เมาส์ไวเลส ว๊าก
        ถ้อยมาพร้อม เม้าท์ อิอิ เม้าท์แพง มีความรู้สึกเวลาซื้อ MAC ความรู้สึกแรก

ตอนเขาที่หยิบเงินเราไปเก็บมาทั้งชีวิตกุเลยนะนั้น สะเทือนใจเล็กน้อย

ครั้งที่สอง เม้าท์ เชี้ยไร แพงจัง T^T

Comment

Originally posted by OverMax View Post
          อิจฉา ๆ

อิอิ
          รีบๆไปถ้อยกันมาเปงเพื่อนกานเร็ว อิอิ

Comment

Originally posted by BouyStriker View Post
            ถ้อยมาพร้อม เม้าท์ อิอิ เม้าท์แพง มีความรู้สึกเวลาซื้อ MAC ความรู้สึกแรก

ตอนเขาที่หยิบเงินเราไปเก็บมาทั้งชีวิตกุเลยนะนั้น สะเทือนใจเล็กน้อย

ครั้งที่สอง เม้าท์ เชี้ยไร แพงจัง T^T
            55+ เห็นด้วยครับ แพงเวอร์

เมาส์ apple ไวเลส ตัวเดียว ซื้อคีย์บอร์ด+เมาส์ ฝั่ง PC แหล่มๆ ได้เลย 55+

Comment

คีย์บอร์ด+เมาส์ Apple เกือบได้ จอPC อ่ะน่ะ

โหยๆ

Comment

ยินดีด้วยครับ

Comment

เล่นไม่ยากหรอก คลำๆไป

Comment

ใช้งานให้คุ้มกับที่เสียไปนะครับ
                    ขอให้โชคดีครับ

Comment

ตอนนี้เกิดปัญหา แล้วครับ เข้า Wireless ที่บ้านไม่ได้

มันบอก Invalid Password ทำไมมานเปงยังงี้โอ๋วแม่เจ้า

แต่ช่าย notebookตัวอื่นเข้าได้ปกติเปงที่ MAC ช่ายไหมเนี่ย

Comment

Originally posted by GTR 35 View Post
                        ยินดีด้วยครับ
                        ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by Kho_t_de View Post
                          ใช้งานให้คุ้มกับที่เสียไปนะครับ
                          ขอให้โชคดีครับ
                          ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by BouyStriker View Post
                            ตอนนี้เกิดปัญหา แล้วครับ เข้า Wireless ที่บ้านไม่ได้

มันบอก Invalid Password ทำไมมานเปงยังงี้โอ๋วแม่เจ้า

แต่ช่าย notebookตัวอื่นเข้าได้ปกติเปงที่ MAC ช่ายไหมเนี่ย
                            ลองเปลี่ยนตรง encryption นะครับ
                            สองนาที รับรองเข้าได้

Comment

Originally posted by drprachya View Post
                              ลองเปลี่ยนตรง encryption นะครับ
                              สองนาที รับรองเข้าได้
                              มันอยู่ตรงไหนครับ หามะเจอ

Comment

Working...
                              X