Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนทุก ท่าน ขอ directx10.0 Xp 64 bit ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนทุก ท่าน ขอ directx10.0 Xp 64 bit ทีครับ

รบกวนทุก ท่าน ขอ directx10.0 Xp 64 bit ทีครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by GODFATHER.; 1 May 2009, 21:41:42.

ดันให้
    หาได้ไวไว

Comment

DX10 For XP มันไม่มีทั้ง 64บิทและ 32บิทครับ ^^

Comment

ตอนนี้ ตัวอัพเดท ของ DirectX Runtime มันมีชุดเดียวรวมกัน ที่ทั้ง 9 ทั้ง 10

เวลาลง ตัววินโดว์มันจะเลือกตัวที่ต้องการของมันเอง

ภาพจาก DirectX End-User Runtimes (March 2009)
        Attached Files

Comment

Originally posted by BoM View Post
          ตอนนี้ ตัวอัพเดท ของ DirectX Runtime มันมีชุดเดียวรวมกัน ที่ทั้ง 9 ทั้ง 10

เวลาลง ตัววินโดว์มันจะเลือกตัวที่ต้องการของมันเอง

ภาพจาก DirectX End-User Runtimes (March 2009)
          ใช่แล้วครับ ถ้าลงกับ XP มันจะลงให้แค่ DX9.0c แต่ถ้าลงกับวิสต้าหรือ7 มันจะอัพเดท DX10.0ให้ด้วย^^

Comment

ท่าน ฺBIOHAZARD ถูกต้องเลยคับ หลายท่านอาจจะเข้าใจผิดเวลาใช้ vista หรือ win7 แล้วไม่ยอมลง dx9 เหตุผลคือมี dx10/dx11 อยู่แล้วมันน่าจะใหม่กว่า เป็นความคิดที่ผิดคับ ต้องลง dx9 ด้วย นะคับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

Working...
              X