Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข้อความนี้ขึ้นตอนเข้าเกมครับ Fora de sincronismo

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข้อความนี้ขึ้นตอนเข้าเกมครับ Fora de sincronismo

อ่า อยากทราบว่า ข้อความนี้ มันคืออะไรเหรอคับ

พอดีว่าผมเข้าเกม แล้วภาพมันไม่ขึ้นน่ะครับ ขึ้น ข้อความนี้ Fora de sincronismo อยากทราบว่ามันเปนเพราะเหตุ ใด ผู้รู้ช่วยตอบที

ขอบคุณไว้ล่วงหน้า ของคุณครับ!

เกมอะไร วินโดว์อะไรบอกหน่อย ข้อความนี้ไม่ใช่ภาษาปะกิดนิ ถ้าไม่ใช่ข้อความ
    จากแคร็ก ก็น่าจะโดนไวรัสอะครับ ผมไม่รุ้อะ เดา ๆเอา

Comment

อ่าครับบ fifa 2009 อ่ะคับ ใช้win xp คับ

ว๊า โดนไวรัสหรอคับ แต่เกมอื่นก็เข้าได้ปกติอะคับ ?

Comment

เรื่องโดนไวรัสมั่วอะครับ ถ้าไม่ได้ใช้แผ่นจริงเล่นน่าจะเป็นข้อความจาก crack อย่างไรรอ
        คนที่เล่น fifa 2009 มาตอบครับ ช่วยดันไปในตัว

Comment

เอ๋อ อะไรไม่ว่าน่ะครับบ

พอเล่นFIFA 09 ไม่ได้ไม่เท่าไหร่ พอไปเล่นพวกเกมออนไลย์ (เรซิดตี้ เมเปิ้ลล) ขึ้นข้อความ นี้เยเลย Fora de sincronismo T-T

Comment

Working...
          X