Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยนะครับ เรื่องรหัสของE8200

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยนะครับ เรื่องรหัสของE8200

รบกวนหน่อยนะครับ เรื่องรหัสของE8200 สำหรับขาOC คงพอจะทราบนะครับว่า E8200มีหรัสอะไรบ้างครับ ผมเห็นที่เขาเอามาOCกันก็มีแต่ C0 ผมอยากทราบว่ามันมีรหัสอื่นมั้ยครับ แล้วในรูปนี้ที่ผมOCไปเป็นไงบ้างครับรบกวนช่วยแนะนำทีครับ มือใหม่หัดOCอ่ะ รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆครับสำหรับคนที่ช่วยมาดูและมาตอบให้ครับ ขอบคุณครับ
    Attached Files

ผมใช้ E8200 C0 อยู่ครับ

ส่วน E0 นั่นไม่แน่ใจเหมือนกันครับว่ามีไหม เพราะ E8400 ยังหายากเลยครับ

เค้าบอกว่่า E0 ลากได้ไหลกว่า C0 ครับ แต่เคยเห็นรีวิวของบอร์ดบางตัวในเว็ปเพื่อนบ้าน ดันบอกว่าเสถียรกับ C0 ครับ

Comment

E8200 มีแต่ rev. C0

Comment

Originally posted by zero_za View Post
        ผมใช้ E8200 C0 อยู่ครับ

ส่วน E0 นั่นไม่แน่ใจเหมือนกันครับว่ามีไหม เพราะ E8400 ยังหายากเลยครับ

เค้าบอกว่่า E0 ลากได้ไหลกว่า C0 ครับ แต่เคยเห็นรีวิวของบอร์ดบางตัวในเว็ปเพื่อนบ้าน ดันบอกว่าเสถียรกับ C0 ครับ
        ครับ ผมก็เห็นที่เขาOCกันตัวE8400 เขาใช้แต่E0กันอ่ะ ผมเลยอยากรู้ว่าE8200 มันมีหรัสไหนที่เขาใช้OCแบบเสถียรแล้วไปได้ไกลๆกันบ้างครับ ขอบคุณนะครับที่เขามาตอบ

Comment

แล้วE8200 OCได้ไกลสุดๆเลยเท่าไหร่ครับ แบบเทสแล้วผ่านอ่ะครับ

Comment

เข้ามาตอบกันเยอะนะครับผมอยากรู้อ่ะครับ และขอให้วิจารในรูปกันหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

รบกวนเข้ามาตอบกันหน่อยนะครับ และขอให้วิจารในรูปกันหน่อยนะครับ คือว่าผมลองOCดูอ่ะครับ และก็อยากได้คำแนะนำดีๆจากชาวoverclockzoneอ่ะครับ ขอบคุณครับ

Comment

จะ oc หลอ ใช้ซิ้งอะไร

Comment

E8200 มีแต่ C 0 เท่านั้นครับที่ Intel ได้ผลิตออกมาบนโลกนี้

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
                    E8200 มีแต่ C 0 เท่านั้นครับที่ Intel ได้ผลิตออกมาบนโลกนี้

Comment

Originally posted by vibe View Post
                      จะ oc หลอ ใช้ซิ้งอะไร
                      ใช้ซิ้งเดิมครับ จะไปได้ไกลแค่ไหนครับ ที่ผมเคยทำไว้ก็น่าจะที่3.6อ่ะครับ ขอบคุณนะครับที่มาช่วยตอบ

Comment

Comment

เเล้วR0อ่ะครับคืออะไร

Comment

Originally posted by himisyou View Post
                            Revision ( Rev. )

Comment

Originally posted by himisyou View Post
                              R0 คือ ชื่อย่อของ เกม RAGNAROK ONLINE ครับ
                              Originally posted by TWK. View Post
                              Revision ( Rev. )

Comment

Working...
                              X