Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นของเคสรุ่นนี้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นของเคสรุ่นนี้หน่อยครับ

ตามลิงค์เลยนะครับ
    http://www.jedicool.com/product.php?id=716

ถ้าเอารุ่นนี้มาแล้วมาอัพอุปกรณ์จะดีไหมครับ

ผมว่าถ้าท่านชอบทรงเคสและต้องการแค่ความสวยงามคงใช้ได้ (ไม่ได้เอาเย็นอะไรมากมาย)

แต่ถ้ารักที่จะเย็นแล้วจะมาอัพอุปกรณ์น้ำใหม่มันก็คงเกือบยกชุดที่เอาออก

ในความคิดผมนะต้องชั่งใจนิดนึงว่าใจเราชอบสวยหรือว่าเย็น

ถ้าเอาทั้งคู่สวยด้วยเย็นด้วยคงไม่จบแค่ชุดที่คิดไว้แน่นอน

แต่ถ้ากระเป๋าแน่นก็ว่ากันอีกที หุหุ

Comment

เล่น Cosmos S ดีกว่าครับ วันนึงจะเล่นน้ำ เล่นได้ง่ายกว่า เนื้อที่เหลือเฟือ ติดตั้งก็ไม่ยากนัก ที่สำคัญ อุปกรณ์ทุกอย่างลงในเคสได้สบายๆ

Comment

ถ้ามีงบขนาดนี้ Cosmos S อีกเสียง

Comment

ถ้าต้องเปลี่ยนเยอะอย่างที่ท่านบอกก้คงต้อง ซื้อชุดน้ำแยกน่าจะดีที่สุด เพราะที่ผมถามก้คือเห็นว่ามันค่อนข้างที่จะมีเนื้อที่พอสมควรและมีพื้นฐาน ของน้ำมาก่อนแล้ว

แล้วถ้าชุดที่ผมถามนี่อะครับ เย็นกว่า V.8 ไหมครับ มากน้อยแค่ไหนครับ

Comment

Originally posted by Gamesซิ่ง View Post
            ถ้าต้องเปลี่ยนเยอะอย่างที่ท่านบอกก้คงต้อง ซื้อชุดน้ำแยกน่าจะดีที่สุด เพราะที่ผมถามก้คือเห็นว่ามันค่อนข้างที่จะมีเนื้อที่พอสมควรและมีพื้นฐาน ของน้ำมาก่อนแล้ว

แล้วถ้าชุดที่ผมถามนี่อะครับ เย็นกว่า V.8 ไหมครับ มากน้อยแค่ไหนครับ
            ยังไงก็เย็นกว่า V8 เยอะครับ ถึงเเม้จะเป็นชุดมาตราฐาน

Comment

แนะให้ซื้อเคสอื่นที่ชอบแลว้ซื้อชุดน้ำแยก มาต่อเองจะคุ้มกว่า - - ไอตัวที่แถมมากะเคสมันก็พอๆกะ bigwater หล่ะ แค่ build in มา

Comment

อยากได้

Comment

อดใจรออีกนิด อิอิ เพื่อฝันที่เปนจริง

Comment

ขอบคุณมากครับทุกท่าน

Comment

มาร่วมเป็นขบวนการ cosmos s ด้วยกันดีกว่าท่าน แล้วความเย็นจะสถิตย์กับเครื่องท่าน

Comment

Working...
                      X