Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีร้านใหนที่ขาย ram G-skill บ้างครับ นอกจากร้าน TK และ advice และ hwh

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีร้านใหนที่ขาย ram G-skill บ้างครับ นอกจากร้าน TK และ advice และ hwh

มีร้านใหนที่ขาย ram G-skill บ้างครับ นอกจากร้าน TK และ advice และ hwh อยากได้ตัว PQ แต่รู้สึกว่าร้าน TK ก็แพงขึ้นเลยๆ ร้าน advice ไปถามที่ computer ok สำโรงก็บอกว่าของหมด ส่วน hwh ก็ประกันแค่ 1 ปี ครับ

ซื้อที่ไหน ร้านไหนก็ประกัน TK ครับ

Comment

Originally posted by tiksna View Post
      ซื้อที่ไหน ร้านไหนก็ประกัน TK ครับ
      อยากได้ถูกกว่าร้าน TK น่ะครับ เพราะเดือนที่แล้วเห็นที่ 1790 แต่มาเดือนนี้ราคาวิ่งไปที่ 2,050 เลยน่ะครับ เลยถามว่าพอจะมีร้านใหนที่ขายถูกกว่านี้ใหมครับ

http://www.tkcom99.com/product_detai...13&s_cat_id=24

Comment

พันทิพย์ก็ คอมแอนด์มอร์ กะร้านชั้น4 โซนด้านหลัง ที่สองสาว ขายอะ คริๆ

Comment

ถ้าเป็นพันธุ์ทิพย์ ร้านที่มันอยู่ข้่างหลัง มีหลายร้านนะ ไม่แน่ใจว่าชั้น 2 หรือ 3เนี่ยละ ที่มันเป็นลืบๆหลังห้าง ขายพวก Accessery แล้วก็พวกเมนบอร์ด อุปกร์ืคอมเก่าๆ แต่มือ1 มือ2 ก็มีครับ เห็นมีอยู่เหมือนกันครับ แต่ไม่รู้ว่ามันจะถูกกว่า tk สักเท่าไรนะครับเพราะผมไม่ได้ถามราคา แต่ประกัน tk อะ แน่นอน

Comment

Compute & More ชั้น 4 ถูกกว่า 100 บาท

Comment

^
              ^
              ถูกกว่าจริงปะเนี่ย วันหลังได้ไปอุดหนุน

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                พันทิพย์ก็ คอมแอนด์มอร์ กะร้านชั้น4 โซนด้านหลัง ที่สองสาว ขายอะ คริๆ
                หัวโผล่ !! ลายเซ็น

คนนี้ ใช้ได้เลย อิอิ แต่ โนม leg

Comment

Originally posted by -DoMyoJi- View Post

คนนี้ ใช้ได้เลย อิอิ แต่ โนม leg
                  ขอรายละเอียดสถานที่หน่อยครับ จะไปถอยวันนี้หรือพรุ่งนี้ แล้ว ...

Comment

Originally posted by -DoMyoJi- View Post

อนาคตเดี๋ยวก็ใหญ่

Busitek อีกร้าน

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ ทำไมช่วงนี้แรมมันแพงขึ้นจังเลยครับ เดือนที่แล้วเงินไม่พอแต่เดือนนี้เก็บมาครบแต่แรมดันแพงเพิ่มขึ้นไปอีกสงสัยต้องเก็บตังเพิ่มอีก เซ็งจริงๆเลยครับ

Comment

Originally posted by Heatguy View Post
                        Compute & More ชั้น 4 ถูกกว่า 100 บาท
                        ถูกกว่า 100 ก็แสดงว่าตอนนี้ราคา 1950 เดือนที่แล้วซื้อ PK ได้เลยครับ

Comment

^^^ ท่านเดินไปหลังๆห้างอะครับ ถ้าเป็นชั้น1 มันจะเป็นพวกรับประกอบซ่อมเยอะ แต่ถ้าเป็น ชั้น 3มั้ง มันจะมีร้านขายของเหมือนพวกในห้าง แต่ราคาจะค่อนค้างถูกกว่า (นิดเดียว) ผมเห็นมีร้านที่ขาย แรม G.Skill ด้วยครับ ไม่มีชื่อร้านอะครับ บอกไม่ถูก บอกได้แต่ว่าที่ๆมันชอบขายmainboard ถูกๆ แต่เป็นรุ่นเก่า มือ1 มือ2 มีหมด มันจะใกล้ๆกับร้านที่ ขาย การ์ดจอ AGP x1650 มือ1 1000บาทอะครับ ที่มันวางขายที่พื้นเลย

ส่วนราคาไม่รู้จริงๆนะครับว่าถูกกว่าเท่าไร แต่คาดว่าน่าจะถูกกว่า
                          เพราะ ร้านที่อยู่หลังๆ ค่าที่มันถูกกว่าด้านหน้าๆ(ไม่แน่ใจนะครับ อันนี้คิดเอง)

Comment

Originally posted by au5204 View Post
                            ขอบคุณทุกท่านครับ ทำไมช่วงนี้แรมมันแพงขึ้นจังเลยครับ เดือนที่แล้วเงินไม่พอแต่เดือนนี้เก็บมาครบแต่แรมดันแพงเพิ่มขึ้นไปอีกสงสัยต้องเก็บตังเพิ่มอีก เซ็งจริงๆเลยครับ
                            ระวังขึ้นอีกน่ะครับ หึหึ

ช่วงนี้ไม่อยากซื้อแรมเลย แพงสุดๆ -*-

Comment

Originally posted by au5204 View Post
                              ถูก!!! ช่วงนี้แรมราคาขึ้น เคยซื้อถูก สุดๆ ก็ kingston 800 2G 700บาท(720ต่อเค้า)

Comment

Working...
                              X