Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีร้านใหนที่ขาย ram G-skill บ้างครับ นอกจากร้าน TK และ advice และ hwh

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by harryoop View Post
    ระวังขึ้นอีกน่ะครับ หึหึ

ช่วงนี้ไม่อยากซื้อแรมเลย แพงสุดๆ -*-
    ถ้าขึ้นอีกผมไม่ซื้อแล้วครับ เล่นเครื่องโหลดบิทนี่แหล่ะครับรอจนกว่ามันจะลงครับ

Originally posted by -DoMyoJi- View Post
    ถูก!!! ช่วงนี้แรมราคาขึ้น เคยซื้อถูก สุดๆ ก็ kingston 800 2G 700บาท(720ต่อเค้า)
    ผมก็ว่างั้นแหล่ะครับ kington ราคาพอๆกับตัว PQ เลยครับ ***งกันแค่ไม่กี่บาท ผมเลือก PQ ดีกว่าครับ

Comment

ซื้อใน OCZ มือ2 ถูกกกกก...น่าจะ...ที่สุดแระ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
        ซื้อใน OCZ มือ2 ถูกกกกก...น่าจะ...ที่สุดแระ
        ตามนี้...

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
          ซื้อไม่ทันเขาซักทีครับลุง

Comment

G.Skill ต้อง TK ครับ...

Comment

Originally posted by Heatguy View Post
              Compute & More ชั้น 4 ถูกกว่า 100 บาท
              XFX 9800 GTX+ ของผมไม่มีคำว่าจีฟอสยังข้องใจไม่หายเลยทุกวันนี้ ซื้อร้านนี้แหละยังนั่งมองทุกวันเลยถามตัวเองทำไมมันไม่มีว่ะ หรือเราติดใจมากไป กร้ากๆๆๆ

Comment

Working...
              X