Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากสอบถามเกี่ยวกับการ stand by ของโน้ตบุ๊คค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากสอบถามเกี่ยวกับการ stand by ของโน้ตบุ๊คค่ะ

โน้ตบุ๊คเป็นยี่ห้อ BenQ รุ่น S73VG-307 พอเข้าโหมด stand by จะเกิดอาการจอฟ้า ทันที

อยากทราบว่า
    1.อาการอย่างนี้เป็นอาการปกติของโน้ตบุ๊คทั่วไปหรือไม่
    2.อาการอย่างนี้เป็นอาการปกติของโน้ตบุ๊คยี่ห้อ BenQ ใช่หรือไม่ ถ้าใช่ เป็นเพราะอะไรเหรอคะ

*ซื้อมาได้ 4 วันแล้วค่ะ ตอนแรกเข้าใจว่าเป็นเพราะวินโดว์ที่ร้านลงให้มาไม่ดี
    แต่พอลงเองก็เป็นเหมือนเดิมน่ะค่ะ ถ้าเกิดว่าเป็นอาการที่ผิดปกติจะได้นำไปเปลี่ยนที่ร้านได้ทันค่ะ

** ♥ ขอบคุณมากนะคะ ♥ **

จอฟ้า แล้วแจ้งมาแบบนี้ค่ะ

อันนี้ ขึ้นมาหลังจากที่จอฟ้าแล้วรีสตาร์ทใหม่
    Last edited by nanoSnaiL; 29 Mar 2007, 04:06:35. Reason: ลิมโพสต์รูปค่ะ + ขอโทษด้วยค่ะ ที่ไม่ได้ย่อรูป

http://www.station-drivers.com/page/...20mobility.htm
    ลองโหลดDriver vga มาลงดูอาจจะหายครับ ผมใช้S73g-328อยู่ครับ vga x1600

Comment

Working...
    X