Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า สเปค นี้จะลาก ได้ ถึง 4 ไหม ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า สเปค นี้จะลาก ได้ ถึง 4 ไหม ครับ

พอดี จะซื้อ เครื่องใหม่ นะครับอัพเกรดครั้งใหญ่ เลย ลองถามดู ครับ ว่าสเปค นี้จะเสถียร์ป่าว ครับ
    หรือ ต้องเปลี่ยน ส่วนไหน บ้าง ช่วยชี้ แจง ให้ แจ่ม แจ๋ หน่อย นะครับ ของ คุน มาก ครับ

E8400 หรือ Q8200 (ช่วยตอบด้วย อันไหน นิยมกว่ากันครับ)
    mb asus p5Q deLux
    hd wd1tb ncq back
    ram gskill 4gb pi-b 1066 cl 5-5-5-15
    vga evga gtx275 supercloker หรือ gtx260 supercloker
    psu iCute TiTaNium Pro 750W
    พัดลม cpu v8

ขอถามเกี่ยวกับ สเปค ทั้งหมด ควรจะเปลี่ยนอะไร บ้าง ช่วยแนะนำ ด้วยนะครับ แล้ว อีกอย่าง จะลากถึง 4.0ไหม ครับ ช่วย แสดงความคิดเห็นนิดนึงครับ เพื่อเป็นการช่วยผมตัดสินใจ

ดันนิด ครับ อึ๊บ

Comment

E8400 สบายๆ หลับหูหลับตา oc ก็ 4 GHz Up ละ ( 500 x 9 )

แต่เป็น Q8200 ละยากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
      บัส 572 x 7 - -"
      Last edited by TWK.; 2 May 2009, 11:47:30.

Comment

งัมๆ แล้ว พวก การด พวก pus นี่พอ ไหม ครับ พี่

Comment

แนะนำห้อง จัดสเป็ค มีเพียบ

Comment

E8400 ครับ 4 กิก ง่ายๆ

Comment

ชิว

Comment

E8400 @ 4.0 โลด

Q8200 มัน ยาก ตัวคูณ น้อย

Comment

ครับ 4 ghz ง่ายๆ+1...แต่จะให้เสถียรต้อง งมหน่อยพี่ทิด
                  eo กินไฟน้อยก็จริง แต่ ถ้าดันเกิน 1.4...เฮอะๆร้อนยิ่งกว่าcoอีก

Comment

ขอบคุนมากๆ ครับ

Comment

Working...
                    X