Announcement

Collapse
No announcement yet.

M/B ตัวไหนลากได้ไกลที่สุดครับ ราคาไม่เกิน 3500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M/B ตัวไหนลากได้ไกลที่สุดครับ ราคาไม่เกิน 3500

งบน้อยครับไปตามงบผมจะเอามาคู่ 720BE ไม่เน้นเปิด 4 หัวครับ ขอเน้นลากไกลพอ อิอิ

ลองหา Biostar TA790GX 128M 5.x ดูครับ
    เป็น 790GX ที่ราคา 3พัน กลางๆ มีปุ่ม Power On-Off, ปุ่ม Reset บน M/B ให้ด้วย ^_^

http://www.biostar.com.tw/app/en-us/...n.php?S_ID=377
    http://www.vmodtech.com/webboard/ind...pic,505.0.html

.
    Last edited by Friday~13rd; 2 May 2009, 12:38:57.

Comment

ร้านไหนขายบ้างอะครับ

Comment

ประเทศไทยเรามีป่าวอ่ะ

?????????????????

Comment

ประเทศไทยมีครับที่ Dcom อ่ะ

ผมเพิ่งสั่ง BioStar มา 1 ตัว แต่ไม่ใช่ตัวนี้อ่ะ

เป็นตัว BioStar MB TA790GXB A2+ คับ

รอของมาส่งอยู่ อิอิ

Comment

แล้ว Asus กับ Gigabyte และ ECS ตัวไหนน่าเล่นครับ? ถ้าเอามา OC

Comment

แจ่มครับ...ต่างกับตัวบน เพียงแค่จำนวนช่องใส่ VGA และ Layout ของช่อง SATA
              นอกนั้นคือๆ กันหมด ^_^

Originally posted by jokerfolk View Post
              ประเทศไทยมีครับที่ Dcom อ่ะ

ผมเพิ่งสั่ง BioStar มา 1 ตัว แต่ไม่ใช่ตัวนี้อ่ะ

เป็นตัว BioStar MB TA790GXB A2+ คับ

รอของมาส่งอยู่ อิอิ

Comment

แล้ว Asus กับ Gigabyte และ ECS ตัวไหนน่าเล่นครับ? ถ้าเอามา OC
                ตัด Ecs ออกไปได้เลยครับ...

Comment

หุหุ ลังเลจัง อยากเล่นของ Asus

Comment

ผมใช้ECS อยู่ ลากสุดๆที่เทสผ่านก้ 3.88 เกินนี้ดับ

ไม่รู้ว่าVGA On รึเปล่า เลยได้น้อย ไว้มีทุนหาการืดจอมาใส่ แ้วจะบอกนะครับ ตามลายเซ็น

ราคาก็คง เหลือประมาณ3500 แล้วมั้ง ผมซื้อประมาณเดือนกว่า จาก4600

Comment

A790GXM-AD3 เหลือ3500แล้วหรอครับ

Comment

กิ๊ก เห็นเพื่อนสมาชิกหลายๆท่าน วิ่งดีเหมือนกันนะ แต่ผมยังไม่เคยใช้

Comment

Working...
                        X