Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย!vistaครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย!vistaครับ

คือว่า เวลา เข้า drive D มันชอบ ขึ้น stopped working อ่ะครับ

แล้วก็จะเข้าไปดูไฟล์ในนั้นไม่ได้เลย

ขอวิธีแก้ด้วยงับ

ของผมเป็น ของแท้นะครับ

เข้าไปดู Biso ว่าเปิด Sata เเล้วหรือยัง / ตรวจสายไฟว่าหลวมหรือเปล่า/ ไวรัสครับท่าน

Comment

ขอละเอียดกว่านี้ได้ม่ะครับ ตอนนี้เข้า drive D ได้แล้ว

แต่เวลาเสียบ extanal HDD มันเข้าไม่ได้อ่าซิ แต่เป็นอาการเดียวกัน

Comment

extanal HDD ..windows มันเจอหรือเปล่า .......ถ้าไม่เจอปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ครับ....

Comment

ไม่ก็ปัญหา USB ตรวจดูด้วยครับ

Comment

Working...
          X