Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง เมนบอร์ด Asus ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง เมนบอร์ด Asus ครับ

ระหว่างASUS P5Q SE/R กับ ASUS P5QL-EM ครับ
    1. ผมจะเอามาใช้กับ q9400 ครับ ตัวไหนดีกว่า
    2. ตัวที่สองราคาถูกกว่าใช่มั้ยครับ
    3. ตัวที่สองมีการ์ดจอออนบอร์ดใช่รึป่าวครับ
    4. ตัวแรก มีพอร์ต DVI รึเปล่าครับ เพราะซื้อจอที่มีพอร์ต DVI ด้วยครับ
    5. ขอราคาในตลาดของทั้งสองตัวหน่อยครับ
    6.ขอบคุณทุกๆท่านที่สละเวลาอันมีค่ามาตอบน่ะครับ

1. อันนี้มันแล้วแต่ท่านนะ ว่าจุดประสงค์คืออะไร
    2. ถูกกว่า
    3. มี
    4. มี และมี HDMI ด้วย
    5. 3600 (P5QL-EM), 3700 (P5Q SE/R)
    6. ไม่เปนรัยครับ

Comment

ตัวแรกผมหาข้อมูลตามเวปอ่ะครับ แต่ทำไมไม่มีบอกว่ามีพอร์ต DVI ครับ ตัวแรกน่ะครับ
      Last edited by ballz7; 2 May 2009, 21:28:27.

Comment

ตัวแรกไม่มี ออนบอร์ดนะ ถ้าตัวไหนใช้ชิพขึ้นต้นว่า G ก็จะเป็นออนบอร์ด ถ้า P จะไม่ออนบอร์ด

Comment

แต่ตัวแรก มี DVI ใช่มั้ยครับ

Comment

ไม่มีฮะ dvi ก็คือช่องต่อกับจอ มันไม่มีครับ มันไม่ใช่ออนบอร์ด

Comment

มันต้องอยู่การ์ดจอใช่มั้ยครับ dvi
              งี้ตัวP5QL-EM ที่มีdvi ก็เพราะ มีการ์ดจอ ออนบอร์ดใช่มั้ยครับ

Comment

ขึ้นไปหน่อยนะ

Comment

ตัวEM มีDVI กับอนาลอกด้วย ไปดูมาละ

Comment

Working...
                  X