Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ Printer ที่ Print CD ได้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ Printer ที่ Print CD ได้หน่อยครับ

เอาแบบไปติด Tank ได้ด้วยอะครับ มีแนะนำไหมครับ ทั้งแบบ Print อย่างเดียว กับ All-in-one

Epson R-230 ยอดนิยม พิมพ์ทน แต่ช้า มีแทงค์สนับสนุนมากมาย
    Epson R-290 รุ่นใหม่ พิมพ์เร็วขึ้น แต่ความทนยังไม่มีใครการันตี
    Canon สีสันสดใส แต่มีปัญหาเรื่องแทงค์บ้าง
    Brother เริ่มเข้ามาสู่ความนิยม แต่ผมก็ไม่เคยซื้อ

Comment

ผมใช้ brother 150c ใช้ทนดีครับ แต่สีสันไม่จัดจ้าน เท่า epson

Comment

epson สีจัดจิงๆคับ
        canon ติดแท้งเค้าว่าไม่ค่อย work เท่า epson นะ ไม่รู้จิงเปล่า

Comment

ปริ๊นซีดี ไม่มี All In One นะครับ สนับสนุนตำนานอย่าง Epson R-230 ครับ

Comment

Working...
          X