Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU เล่นเกมส์ ใช่้รุ่นไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU เล่นเกมส์ ใช่้รุ่นไหนดีครับ

งบราวๆ 5000 พัน ครับ เอาเล่นเกมส์ระดับสูงๆนะครับ ลื่นๆ แนะนำทีครับ

X3 710 4900บาท
    X3 720BE 5700

ประมาณ นี้

Comment

ลืมบอกไป เมนบอร์ด ผมใช้รุ่น ECS780 Black series นะครับ มันรับพวก ฟีนอม X4 ไรได้ไหมอ่าครับ

Comment

ห้ามเกิน95watt ครับ

Comment

พวก phenom2 เล่นเกมส์ดี แรง

Comment

ห้ามเกิน 95 W นี้หมายความว่าไงอ่ะครับ
            แล้วถ้าผมจะซื้อพวกรุ่น AMD Phenom II มันจะใส่ได้กับเมนบอร์ด ผมไหมอ่ะครับ ECS 780GM Black

Comment

ได้ ได้ จัดไป

Comment

Originally posted by nutza1239 View Post
                ลืมบอกไป เมนบอร์ด ผมใช้รุ่น ECS780 Black series นะครับ มันรับพวก ฟีนอม X4 ไรได้ไหมอ่าครับ
                นี่คือรายละเอียดเมนบอร์ดครับ
                http://www.ecs.com.tw/ECSWebSite/Pro...D=123&LanID=17

รุ่นที่รองรับดูในนี้ครับ
                ไฟไม่เกิน 95Wใช้ได้แน่

แต่ถ้าของคุณเป็น Black Ultraไฟไม่ต้องห่วง

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                  X3 710 4900บาท
                  X3 720BE 5700

ประมาณ นี้
                  ทั้ง 710 720 กินไฟ95Wซื้อได้ครับ

Comment

Working...
                  X