Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้อะไรทำความสะอาด True Black 120 ได้มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้อะไรทำความสะอาด True Black 120 ได้มั่งครับ

ตามหัวข้อครับ ใช้อะไรทำความสะอาดได้มั่งโดยที่สีไม่ซีตนะครับ เอาแบบให้เงาเลยนะครับ มีหรือป่าว

ผมก็อยากจะทำความสะอาดมันเหมือนกันเนี่ย แต่ยังไม่มีผู้ที่ทดลอง แล้วเอามารีวิว เลยไม่ึ่ค่อยกล้า หุหุ

Comment

ผมแช่ น้ำผสมไลป้อนเอฟ+แปรงสี่ฟันแบบขนนุ่มใช้แล้ว 1 อัน ถ้าอยากเงาแบบมือหนึ่งคงต้องพ่นเคลียทับละครับ

Comment

Originally posted by suriyon77 View Post
        ผมแช่ น้ำผสมไลป้อนเอฟ+แปรงสี่ฟันแบบขนนุ่มใช้แล้ว 1 อัน ถ้าอยากเงาแบบมือหนึ่งคงต้องพ่นเคลียทับละครับ
        ทำแบบนี้แล้วสีมันซีตป่ะ

Comment

ดันหน่อย อยากรู้

Comment

ผมใช้ผ้าที่แถมมากับ psu icute เช็ดครับ

Comment

ใช้ผ้าเซ็ดในคลีปมันก็ไม่สะอาดอ่ะสิครับ

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับ ใช้ true ex 120 อยู่

Comment

ดันๆๆ

Comment

ไลปอนเอฟ น่าจะอ่อนนุ่มดีล้างฝุ่นหลุดได้ สีไม่น่าหมองนะครับ
                    ผมใช้ไม่ Black ว่าจะลองดูเหมือนกัน

Comment

Working...
                    X