Announcement

Collapse
No announcement yet.

ให้ดูเฉยๆ ครับ ไม่กล้าแข่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ให้ดูเฉยๆ ครับ ไม่กล้าแข่ง

ดูเฉยๆ วิจารณ์ได้ครับ แต่บอกก่อนว่านี่ยังม่ะได้ clock นะ

PSU Enermax 350w 12v

AMD Barton 2500+ @ 1.8g
    DDRI 1G [512*2]
    Spark GF6800 GS/XT 256mb/256bit

คะแนนได้ต่ำไปหรือเปล่าอ่ะครับ ไม่กล้า OC ครับกลัว CPU ไหม้ แหะๆ

งงตรง
    Total Local Video Memory 256 MB
    Total Local Texture Memory 256 MB
    Total AGP Memory 128 MB <<<< มันหมายความว่าการ์ดจอผมเป็น 128 หรอครับ?

แล้วผิดหมวดไหมอ่ะครับเนี่ย -*-
    Last edited by Provider; 29 Mar 2007, 10:30:00.

AGP Memory คือ AGP Aperter Size ครับ เซ็ตได้ที่ไบออส มันจะแชร์ Memory จากระบบเอามาใช้ตอน Memory ของการ์ดจอหมด

ตัวนี้ ถ้า CPU แรงๆ 3Dmark03 ทะลุ 13000 ง่ายๆครับ โดยที่ยังไม่ oc ตัวการ์ด
    http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=43425

Comment

ค่อยๆ oc ทีละนิดทีละหน่อยซิครับ(ถ้านิยมของแรง) มันไม่ไหม้หรอกน่า ค่อยเป็นค่อยไปครับ ช้าๆได้พร้าเล่มงามนะท่าน

Comment

ของดีแรง Classic ครับ

Comment

แง่มแรงกว่าผมีกนะ ถ้า oc อ่ะ

Comment

คุณ Rhymes ครับCPU กับเเรม น่าสนใจน่ะครับ อยากขายก้อ pm มาได้เลยน่ะครับ ...

Comment

Working...
            X