Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับเกมส์ ็HAWX ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับเกมส์ ็HAWX ครับ

คือด่านที่ 3 มั้งครับ ที่มันมีให้ทิ้งระเบิดด้วยอ่ะ
    เล่นมาตอนแรกก็ไม่มีอารัยนะครับ พอมาถึงด่านนี้ อยู่เฉยๆ หรือว่าเวลาเลี้ยว
    จรวดก็จะยิงเอง
    ถ้าเลือกบอบม์ มานก็จะบอม์เอง
    ทั้งๆที่ยังไม่ได้กดอารายเลยอ่ะครับ
    บางที่มันก็ยิง Flare เองด้วย(สะกดถูกมัียหว่า) ที่มันเอาไว้ล่อมิสไซส์ ศัตรูอ่ะครับ

ใช้จอยXbox ก็เป็นครับ
    ใช้คีย์บอร์ด ก็เป็นเหมือนกาน

มีใครเคยเจอแล้วช่วยหาทางแก้ไขให้หน่อยได้ป่าวครับ
    หาในกูเกิ้ลมะมีอาครับ - -'

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

เป็นเหมือนกันครับ
    ของผมเป็นกับบาง profile นะ

ตอนนี้สัณนิษฐานว่าเกิดจากที่ผมไปซนกับ data1.pak ครับ
    แต่ยังไม่มีเวลาทดลอง ง่วงแล้ว แหะๆ
    Last edited by Zepia; 4 May 2009, 05:06:13.

Comment

ไปเปิดระบบ voice command รึเปล่าครับ พูดอะไรมันยิงหมด

Comment

เป็นที่ Voice Command จริงด้วยครับ
        พอปิดแล้วไม่เป็นอีกเลย

คิดไม่ถึงจริงๆ ว่าจะเป็นเพราะเจ้านี่
        เพราะเครื่องผมไม่ได้ต่อไมค์ไว้ด้วย
        ไม่รู้เป็นได้ยังไงเหมือนกัน

ขอบคุณครับ

Comment

อ้าวVoice command หรอครับ เด๋วไปลองดูมั่งดีกว่า

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ ทุกท่านๆ

Comment

Working...
          X