Announcement

Collapse
No announcement yet.

Velvet Assassin หัวนางเอกผมมันโปร่งใส่ ครับ ใครเป็นบ้างแก้ยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Velvet Assassin หัวนางเอกผมมันโปร่งใส่ ครับ ใครเป็นบ้างแก้ยังไง

ตามรูปเลย
    สเปกตามลายเซน

แต่ภาพสวยใช้ได้เลยนะเนี่ย
    Attached Files

ATI เหมือนกัน ไม่ยักมีปัญหานี้เลย ลองดูใน Catalyst ดูครับว่าปรับอะไรไปหรือเปล่า

และอัพเดทไดรเวอร์บ้างก็ดีครับ

แต่เกมส์ีนี้เสียอย่าง ทำเสียงไปอีกมุม กลับมาด้านหลังประตูที่เราซ่อนอยู่ ไม่เนียนเลย = =
    Last edited by Fatesakura; 2 May 2009, 19:20:51.

Comment

เกมนี้หนุกป่าว จะโหลดมั่ง

Comment

Originally posted by Fatesakura View Post
        ATI เหมือนกัน ไม่ยักมีปัญหานี้เลย ลองดูใน Catalyst ดูครับว่าปรับอะไรไปหรือเปล่า

และอัพเดทไดรเวอร์บ้างก็ดีครับ

แต่เกมส์ีนี้เสียอย่าง ทำเสียงไปอีกมุม กลับมาด้านหลังประตูที่เราซ่อนอยู่ ไม่เนียนเลย = =

ขอบคุณครับ ได้ละ disable Adaptive Anti Aliasing ใน CCC

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
        เกมนี้หนุกป่าว จะโหลดมั่ง
        ใช้ได้เลย ลุ้นดี ผมชอบนะ นางเอกสวยดีด้วย

เล่นไปถึง ด่าน 2 เอง

Comment

Working...
        X