คือว่าผมใช้เมนบอร์ด(ไม่รู้รุ่น)ที่ใช้กับ pentium 4 1.6GHz ผมมีปัญหาอยู่ 3 อย่าคือ
1.พอร์ทที่เสียบกับพัดลมซีพียูมันใช้ไม่ได้อะครับสามารถจะเปลี่ยนได้ไหม
2.พอร์ทเม้า(ตัวเมีย)อะครับมันไม่ค่อยดีแล้วสามารถเปลี่ยนได้ไหม
3.เวลาเล่นคอมอยู่อะครับแล้วมันมีเสียงเกร็กๆๆๆๆ แล้วเมาส์มันก็ใช้ไม่ค่อยได้นี้เบนส์เพราะchipมันร้อนใช่ไหมครับและทุกครั้งที่มันเป็นเน็ตจะหลุดทุกทีเลย(ผมใช้แบบDial up)ก็เลยหงุดหงิดอะครับเลยขอคำชี้แจงและแก้ไขด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ